เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า เวลาขับรถเราสามารถเชื่อมต่อช่องHDMIได้มั้ยค่ะ ทำยังงัยค่ะรบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยค่ะ  (อ่าน 3051 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aun

• No.035
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4303
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: นครปฐม
  • ชื่อเล่น: อัญอัญ
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
 Share 
ที่เห็นนี่คือ การเชื่อมต่อขณะรถจอดอยู่กับที่เท่านั้นค่ะ อยากให้เชื่อมตอนรถวิ่งด้วยเผื่อไว้ใช้google mapค่ะ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ peachy22

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4187
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: นครพนม
  • ชื่อเล่น: peach
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
ต้องทำการปล๊ดล๊อคหน้าจอด้วย เวลาขับรถจะได้ใช้google mapได้ :emo_090:

เล่นเกมfifa15.ใช่ปะ

http://www.hondahrvclub.com/index.php/topic,623.0.html

ออฟไลน์ Aun

• No.035
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4303
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: นครปฐม
  • ชื่อเล่น: อัญอัญ
ที่เห็นนี่คือ การเชื่อมต่อขณะรถจอดอยู่กับที่เท่านั้นค่ะ อยากให้เชื่อมตอนรถวิ่งด้วยเผื่อไว้ใช้google mapค่ะ
ต้องทำการปล๊ดล๊อคหน้าจอด้วย เวลาขับรถจะได้ใช้google mapได้ :emo_090:

http://www.hondahrvclub.com/index.php/topic,623.0.html
ขอบคุนมากค่ะสำหรับข้อมูล แต่จะให้ใครทำให้ได้บ้างนี่สิ

ออฟไลน์ Krit566

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4321
  • พลังน้ำใจ : 8
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: krit
ของผมให้เฮียชัย พระราม2 ปลดล็อกหน้าจอให้คับ รวดเร็ว งานดี ไม่แพงคับ :emo_051:

ลองดูในกระทู้ D.I.Y. ดูนะคับ :emo_090:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2014, 12:11:16 โดย Krit566 »

ออฟไลน์ moggilicious

• No.041
  • สมาชิก ID: 136
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Moggie

ขอบคุนมากค่ะสำหรับข้อมูล แต่จะให้ใครทำให้ได้บ้างนี่สิ

แถวลาดพร้าว 80 ก็มีร้าน Simplycool ครับ

ออฟไลน์ ! KAI !

• สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5513
  • พลังน้ำใจ : 62
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: KAI

ออฟไลน์ Porst

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5280
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: Porst
ชอบกระทู้นี้เป็นพิเศษครับ
เจ้าของกระทู้ถามว่า ทำไงให้ดูได้ตอนรถวิ่ง
มีคนมาตอบว่า ต้องปลดล็อค
ประเด็นคือ ไอ้ปลดล็อคเนี่ย ทำเองรึใครทำ ผมเองคนไม่รู้เรื่องรถ ก้อยากรู้
จนเจ้าของกระทู้ถามอีกว่า แล้วจะให้ใครทำ
จบ... คำตอบคือร้าน
คำว่าปลดล็อค ฟังดูเหมือนทำเองกะมือได้ง่ายๆ
แต่ผมไม่เข้าใจเรื่องรถ(มือใหม่หัดขับมากกก)
จนมาคนแนะนำร้าน จบ เข้าใจละ
คำถามต่อไป แนะนำร้านใน กทม. พร้อมเบอร์ งานเร็ว เนียน สะอาด
ให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ Ü∩∩╭♥

• No.012
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • *
  • สมาชิก ID: 1355
  • พลังน้ำใจ : 13
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ⓤⓝⓝ
ชอบกระทู้นี้เป็นพิเศษครับ
เจ้าของกระทู้ถามว่า ทำไงให้ดูได้ตอนรถวิ่ง
มีคนมาตอบว่า ต้องปลดล็อค
ประเด็นคือ ไอ้ปลดล็อคเนี่ย ทำเองรึใครทำ ผมเองคนไม่รู้เรื่องรถ ก้อยากรู้
จนเจ้าของกระทู้ถามอีกว่า แล้วจะให้ใครทำ
จบ... คำตอบคือร้าน
คำว่าปลดล็อค ฟังดูเหมือนทำเองกะมือได้ง่ายๆ
แต่ผมไม่เข้าใจเรื่องรถ(มือใหม่หัดขับมากกก)
จนมาคนแนะนำร้าน จบ เข้าใจละ
คำถามต่อไป แนะนำร้านใน กทม. พร้อมเบอร์ งานเร็ว เนียน สะอาด
ให้หน่อยครับ

นี่เลยครับ เฮียชัย ที่สมาชิกในคลับไปทำกันมา กทม.แถมพระราม 2
โทร.081-550-2888 LINE ID: hea-chai

ออฟไลน์ Firstclass

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5222
  • พลังน้ำใจ : 6
  • จังหวัด: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: First
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ

Tags: