เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเปลี่่ยนยางเป็น Continental Ultra Contact 6 ดีไหมครับ  (อ่าน 497 ครั้ง)

ออฟไลน์ PuaDTonGz

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 19616
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: นครราชสีมา
  • ชื่อเล่น: ป่าน
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ขอคำแนะนำด้วยครับ หรือมียางรุ่นอื่นๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกครับ :-*

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออนไลน์ recon9

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15541
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: ดินแดง กทม
  • ชื่อเล่น: Yo
  • HR-V (E) 2017
Re: จะเปลี่่ยนยางเป็น Continental Ultra Contact 6 ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พ.ค. 2019, 12:57:06 »

^-^.....ดูจากspec. จัดว่าคุณภาพokเลย ราคาก็ไม่แรง ถ้าชอบก็จัดเลย..... :)

Re: จะเปลี่่ยนยางเป็น Continental Ultra Contact 6 ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 พ.ค. 2019, 13:10:47 »
ขอบคุณครับ ;)

ออฟไลน์ mickeycd46

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 16052
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: MICKEYBUU
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 พ.ค. 2019, 21:49:30 »
ที่บ้านใช้รุ่นนี้2คันเลยครับ คุ้มราคาสุดๆแล้ว นุ่มเงียบมาก

ออฟไลน์ Arthit2611

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 24826
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เหน่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พ.ค. 2019, 11:19:10 »
รถใหม่ครับพบว่าเสียงยางดังเข้าห้องโดยสารมาก ยางที่ติดรถมา YOKOHAMA ถ้าเปลี่ยนยางอาการเสียงดังจะเงียบลงรึเปล่าครับ :-X

ออนไลน์ recon9

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15541
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: ดินแดง กทม
  • ชื่อเล่น: Yo
  • HR-V (E) 2017
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พ.ค. 2019, 18:38:55 »
รถใหม่ครับพบว่าเสียงยางดังเข้าห้องโดยสารมาก ยางที่ติดรถมา YOKOHAMA ถ้าเปลี่ยนยางอาการเสียงดังจะเงียบลงรึเปล่าครับ :-X

.....ยางนุ่ม เงียบ เท่าที่ดู spec. มามีตามนี้ แต่ก็ไม่เงียบเสียทีเดียว ดีขึ้นบ้าง.....
               ...บิดโตน T005A...มิดลิน Primacy 4...โยโก Advan dB V552...

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 พ.ค. 2019, 13:45:42 »
ที่บ้านใช้รุ่นนี้2คันเลยครับ คุ้มราคาสุดๆแล้ว นุ่มเงียบมาก

ขอบคุณมากครับ ทำให้มั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ ::) ::) ::)

Tags: ยาง