เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้ถาดรองในรถ แบบนี้บ้าง ใช้ได้ดีมั้ยครับ  (อ่าน 13397 ครั้ง)

ออฟไลน์ Safina

• No.047
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4996
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Safina
    • รางวัลและกิจกรรม

ซื้อมาละพรมเข้ารูป3D ^^ ตรงรุ่นเปะะะะะ ^^  รถยังไม่ทันได้เลย บ้าเห่อดีมะ 555:)

:emo_046: สั่งไปแล้วเหมือนกันค่ะ รับรถ 26 นี้ เค้าบอกของส่งถึงบ้านวันที่ 26 พร้อมกันเลยค่ะ ไม่ค่อยเห่อเลยค่ะ รถคันนี้ไม่รู้เป็นไรจัดเต็มกว่าทุกคันที่ผ่านมา ใครเป็นเหมือนเรามั่งป่ะ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ あんねこ

• No.116
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2027
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: あんねこ
คิดว่าจะจัดเต็มกับคันนี้เหมือนกันค่ะ แต่งบน้อย จัดตามสภาพค่ะ แต่ถาดนี่โดนมากๆค่ะ อิอิ

ออฟไลน์ koomairoo

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3844
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: BKK
  • ชื่อเล่น: koomairoo
ขอบคุณคุณแมวบ้ามาก :emo_103:
วัสดุทำความสะอาดยากไหมครับ แบบว่าเอาออกมาฉีดน้ำล้างได้ไหม
ชิ้นคนขับมีรูยึดน๊อตกับตัวถังเหมือนพรมฮอนด้าเลย
พรมฮอนด้าก็สวยครับ ได้แถมมา ยังคิดอยู่ว่าจะใช้ให้พังก่อนแล้วค่อยซื้อใหม่ดีไหม

ถ้าสังเกตุผิวของเจ้า3Dนี้ จะสังเกตุว่ามีผิวพรุนเป็นหลุมเล็กๆ ทีแรกที่แมวซื้อมาใช้กับแคปติว่า แมวก็คิดว่า ซวยละ ทำความสะอาดยากแหงเลย(แมวล้างรถเองตลอดครับ) เพราะพวกขี้ดินต้องไปติดในหลุมเล็กๆแน่เลย

แต่พอได้ทำความสะอาดจริง ไม่ยากเลยครับ โดยปกติแมวแค่ดึงออกมาเอาแปรงปัดแล้วเช็ดครับ แค่นั้นก็สะอาดแล้ว นานๆทีเผลอไปเหยียบดินฝังแน่น ก็น้ำแรงดันสูงฉีดเลยครับหลุดง่ายดีมาก ตากแป๊บเดียวแห้งครับ เพราะเจ้าพรม3Dมันไม่ใช่วัสดุอมน้ำ

ใช่ครับที่พรมหน้าด้านคนขับมีรูล๊อคครับ ดีมากๆเลย ทำให้พรมไม่ขยับไปขัดกับคันเร่งหรือเบรคแน่นอน แต่ต้องเอาพรมเดิมออกครับ ไม่งั้นตัวล๊อคมันสูงไม่ถึง

พรมHondaแมวเอาฝั่งคนขับเก็บขึ้นครับ ส่วนอันอื่นๆแมวก็ใส่ไว้ด้านใต้ตามปกติ  C:-)

OK ตกลง  เสียตังค์  555:)

ออฟไลน์ Give_zaa

• No.050
  • สมาชิก ID: 4204
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: Give
อยากได้บ้างแล้วสิค่ะ.....
สั่งซื้อที่เว็บนี้กันรึป่าวค่ะ
https://www.facebook.com/ThadRxngPhunKheaRup3Miti3dLock/timeline
....ได้รับรถประมาณเดือนหน้าค่ะ
เลยอยากเตรียมๆไว้ค่ะ

ขอบคุณคร๊า

ออฟไลน์ koomairoo

• สมาชิก ID: 3844
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: BKK
  • ชื่อเล่น: koomairoo
สั่งซื้อที่เว็บนี้กันรึป่าวค่ะ
https://www.facebook.com/ThadRxngPhunKheaRup3Miti3dLock/timeline
....ได้รับรถประมาณเดือนหน้าค่ะ

ขอบคุณคร๊า

ใช่ครับ ผมซื้อเจ้านี้ คิดว่าคุณแมวก็น่าจะซื้อที่เดียวกัน
อีกเจ้าบอกหน้าเวบว่าของแท้จากไต้หวัน ผมก็ไม่แน่ใจแต่ที่ได้มากล่องพิมพ์ชื่อโรงงานในไทยหราเลย  555:)

ออฟไลน์ ! KAI !

• สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5513
  • พลังน้ำใจ : 62
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: KAI

ออฟไลน์ Give_zaa

• No.050
  • สมาชิก ID: 4204
  • จังหวัด: เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: Give

ขอบคุณคร๊า

ใช่ครับ ผมซื้อเจ้านี้ คิดว่าคุณแมวก็น่าจะซื้อที่เดียวกัน
อีกเจ้าบอกหน้าเวบว่าของแท้จากไต้หวัน ผมก็ไม่แน่ใจแต่ที่ได้มากล่องพิมพ์ชื่อโรงงานในไทยหราเลย  555:)

รบกวนคุณแมวช่วยตอบหน่อยคร๊าว่าซื้อจากเว็บนี้เหมือนกันรึป่าวค่ะ

ออฟไลน์ น้าหมา

• No.168
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • *
  • สมาชิก ID: 5479
  • พลังน้ำใจ : 24
  • จังหวัด: พิจิตร
  • ชื่อเล่น: ต้น
ผมซื้อร้านที่พิษณุโลกได้มา 3500 บาทใครจะซื้อก็ต่อรองกันอีกนิดนะครับพี่น้องจะได้ประหยัดกันครับ

ออฟไลน์ crazycat

• สมาชิก ID: 1288
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: แมว
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

ขอบคุณคร๊า

รบกวนคุณแมวช่วยตอบหน่อยคร๊าว่าซื้อจากเว็บนี้เหมือนกันรึป่าวค่ะ

อุ๊ยยย ขอโทษด้วยครับที่มาตอบช้า ใช่ครับแมวซื้อจากเว็ปนี้หละครับ  ^-^

ผมซื้อร้านที่พิษณุโลกได้มา 3500 บาทใครจะซื้อก็ต่อรองกันอีกนิดนะครับพี่น้องจะได้ประหยัดกันครับ

โหหหห ราคาดีจังครับ  :emo_051:

ออฟไลน์ Pao

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 8258
  • จังหวัด: นครสวรรค์
  • ชื่อเล่น: อ๊อด
กันน้ำได้เปล่าครับ สวยมากๆ โดนเลย  :emo_051:

Tags: