เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหาสมาชิกสายวิ่งครับ มีใครวิ่งมาราธอนหรือฮาฟหรือแค่มินิบ้างครับ  (อ่าน 648 ครั้ง)

ออฟไลน์ nnt25

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 16455
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: pathumthani
  • ชื่อเล่น: nnt25
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ผมชอบวิ่งออกกำลังกาย ตามงานบ้าง ซ้อมไปมาราธอนบ้าง อยู่แถวธรรมศาสตร์ ทักกันได้ครับ HRV สีขาว
จะได้มีเพื่อนวิ่งจากคลับเดียวกันครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ tsainont

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15463
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: ป๊อบ
ผมเพิ่งกลับมาเริ่มวิ่งได้ประมาณเกือบเดือน (55 กม.แล้ว) หลังจากที่ไม่ได้วิ่งมา 30 ปีแล้ว มีแพลนว่าจะไป มินิ ภายในปีนี้ ส่วน ฮาล์ฟ กับ ฟูล คงไม่อาจเอื้อม

ออฟไลน์ nnt25

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 16455
  • จังหวัด: pathumthani
  • ชื่อเล่น: nnt25
ยินดีครับคุณป๊อป ไม่ต้องกังวลเรื่องระยะครับ เราวิ่งออกกำลังกายเน้นเพื่อสุขภาพ
ถ้ามีโอกาสเราก็วิ่งได้เรื่อยๆครับ พอร่างกายเราแข็งแรงเรื่องระยะมาทีหลังครับ

ออฟไลน์ อีผี

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 22851
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: อีผี
 ;) ;) ;) เป็นการวิ่งที่มีคุณภาพมากเลยค่ะ ดูต่อสุขภาพมากเลยค่ะ

แม่และเด็ก

Tags: