เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเล่นๆนะครับ HRV ปี 2017 สามารถเปลี่ยนกระจังหน้าและโคมไฟหน้าใส่ของ ปี 2018  (อ่าน 363 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hanong

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 18602
  • พลังน้ำใจ : -1
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: โหน่ง
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
อยากทราบครับว่า รถ Honda HR-V รุ่นปี 2017 ลงมา จะสามารถเปลี่ยนกระจังหน้าและโคมไฟหน้าใส่ของ Honda HR-V ปี 2018 Minor Change ได้ไหมครับ  ;)

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออนไลน์ Rit Hrv "NA Style"

• สมาชิก 3000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15858
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กรุงเทพ/อยุธยา
  • ชื่อเล่น: *Rit-Hrv na style*
ได้คับ ในห้องซื้อขาย มีเจ้าที่เอา past ชุดแปลงหน้า hrv ตัวเก่าเป็น mc แล้วคับ แต่ราคาเอาเรื่องพอสมควรคับ รวมๆประมาณ 4xxxx โดยประมาณนะคับ งบเหลือ ชอบส่วนตัว จัดได้คับ แต่ถ้าดูแล้วงบสูงไปก็เก็บงบไปเสริมแต่งอย่างอื่นก็ดีคับ จะได้ใช้งบคุ้มๆคับ

ออฟไลน์ mrkimmy

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15663
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Yannawa
  • ชื่อเล่น: เม
ใส่ได้ แต่เหมือนว่าพวกจุดล็อคอะไรพวกนี้มันจะไม่ตรงกันเป๊ะๆ ต้องดัดแปลง ความเนียนมันจะไม่ 100% ครับ

ใส่ได้ แต่เหมือนว่าพวกจุดล็อคอะไรพวกนี้มันจะไม่ตรงกันเป๊ะๆ ต้องดัดแปลง ความเนียนมันจะไม่ 100% ครับ

ขอบคุณมากครับ แพงขนาดนี้ไม่เอาดีกว่าครับ 555++

ได้คับ ในห้องซื้อขาย มีเจ้าที่เอา past ชุดแปลงหน้า hrv ตัวเก่าเป็น mc แล้วคับ แต่ราคาเอาเรื่องพอสมควรคับ รวมๆประมาณ 4xxxx โดยประมาณนะคับ งบเหลือ ชอบส่วนตัว จัดได้คับ แต่ถ้าดูแล้วงบสูงไปก็เก็บงบไปเสริมแต่งอย่างอื่นก็ดีคับ จะได้ใช้งบคุ้มๆคับ

ขอบคุณมากครับ แพงมากมายครับไม่คุ้มแน่นอนครับ

ออฟไลน์ recon9

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15541
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: ดินแดง กทม
  • ชื่อเล่น: Yo
  • HR-V (E) 2017

............................................:emo_051:..................................
ขอเป็นข้ารองพระบาท ทหารรักษาพระองค์ ร.11 พัน.1 รอ.

ออฟไลน์ peemaiii

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 23413
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: peemaiii
ของผมปี2015 ถ้าเปลี่ยนได้ อยากเปลี่ยนเหมือนกันคับ แต่สู้ราคาไม่ไหว คงรอสักพักราคาจะลงไหมอะ :-X  :-X

Tags: