เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: HRV ใช้งานครบ1ปี ได้ฤกษ์เปลี่ยนจอวิทยุเป็น Pioneer 9150BT  (อ่าน 2176 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iammafia

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 23157
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Mafia
    • รางวัลและกิจกรรม

เห็นละอยากเปลี่ยนแบบนี้เลยครับ  :emo_090:

ระหว่างติดไมโครโฟนหลังที่บังแดด ไมค์มันโผล่มาให้เห็นเหมือนเสา A ป่าวคะ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Deviloui

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 18881
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: อุ๋ย
อ้างจาก: _Wiroj_ ที่ 01 ก.ค. 2018, 23:55:52
AVH Z9150BT มัน Apple CarPlay ผ่าน Bluetooth ได้หรือเปล่าครับ หรือ ต้องผ่านสาย

เมื่อคืนผมลองเชื่อมต่อ Bluetooth ใช้ apple car play ได้นะครับ แต่ Map ยังไม่ลองรับประเทศไทย อาจจะต้อง UPDATE เป็น version 11 ครับ
ผมดูในรีวิว Youtube Z9150BT ใช้ Apple Carplay ผ่าน Bluetooth ได้ครับแต่ผมใช้
แอนดรอยเลยไม่เคยลอง ถ้าเป็นแอนดรอยสะท้อนภาพขึ้นจอได้เลยครับผม
apple car play เชื่อมต่อบลูทูธแล้วใช้งานที่เครื่องมีอาการหน่วงไหมครับ
ยังไม่เคยใช้ Apple Car Play ครับผม ผมใช้ Samsung ครับแต่ใช้สะท้อนขึ้นจอแอนดรอยไม่หน่วงนะครับใชงานได้ดี มีบางครั้งมันค้างอาจจะเป็นเพราะสัญญาน Wifi 4G ครับผม

ออฟไลน์ Deviloui

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 18881
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: อุ๋ย
เห็นละอยากเปลี่ยนแบบนี้เลยครับ  :emo_090:

ระหว่างติดไมโครโฟนหลังที่บังแดด ไมค์มันโผล่มาให้เห็นเหมือนเสา A ป่าวคะ
ไมล์มันโผล่ออกมาหลังที่บังแดดครับแต่มันอันเล็กนะครับไม่บังสายตาแต่อย่างใดครับ
ต้องเงยหน้าขึ้นมองจึงจะเห็นครับ

Tags: