เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากรู้ว่า แต่ละท่านเป็นแฟนบอลทีมขื่ออะไรเป็นมากี่ปีแล้วครับ  (อ่าน 824 ครั้ง)

ออฟไลน์ hondausedcar

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 21893
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: nuk
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
นักบอลคนแรกที่จำได้ชื่อว่าอะไรครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Rit Hrv "NA Style"

• สมาชิก 3000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15858
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กรุงเทพ/อยุธยา
  • ชื่อเล่น: *Rit-Hrv na style*
ถ้าสโมสร ผมเชียร์ เชลซี ตั้งแต่ยุคที่มี จันฟรังโก โซลา , อังเดรโฟ , ฮัสเซลแบงค์ , เดนนิสไวด์ , เดอไซยี่ ฟร้องเลอเบริฟ , กุดยอนเซ็นต์ ตอนเป็นดาวรุ่ง คับ ส่วนทีมชาติเอาที่ชอบนะคับ ชอบยุคที่มี เดลเปียโร่ คับยุคนั้น อัสสุรี่ ถือว่าสุดยอดและคับ  ยุครองแชมป์โลกที่ โรแบโต บักโจ้ ยิ่งลูกโทษพลาดคับ แจ้งเกิด ดาวรุ่ง อย่าง เดลเปียโร่ , วิเอลลี่ , ตอตติ , อินซาคกี้ , มัลดินี่ , คันนาวาโร่ , เนสต้า , ปันนุชชี่ , บุฟฟ่อน ปราการหลังที่ยุคนั้นขึ้นชื่อว่า เหนี่ยวที่สุดในโลกในยุคนั้นคับ :emo_051: :emo_051: :emo_051:
ส่วนปีนี้คับมาแล้วคับ บอลโลก 2018 ที่รัสเซียคับ กลางปีนี้คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2018, 15:02:21 โดย Rit hrv by Hondatec team »

ออฟไลน์ HJ999

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 18746
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: Hong
เชียร์แมนยูตั้งแต่ปี 90 เชียร์ทีมชาติอาร์เจนติน่าตั้งแต่ปี 86 ที่ได้แชมป์บอลโลกครั้งสุดท้าย นักบอลที่ชอบในอดีต มาราโดน่า ปัจจุบันส่วนมากชอบเมียนักบอบครับ  555:) 555:) 555:)

ออฟไลน์ tsainont

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15463
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: ป๊อบ
แมนยูครับ เชียร์มาตั้งแต่ 1985 ครับ ตอนที่ชิงเอฟเอคัพกับเอฟเวอร์ตัน แล้วแพ้ แต่เล่นได้ใจมาก ก็เลยเชียร์ตั้งแต่บัดนั้น

ออฟไลน์ yellowsubmarine

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 18166
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Songkhla
  • ชื่อเล่น: yellowsubmarine
นิวคาสเซิ่ลครับ เชียร์มาตั้งแต่ 1995-1996 ยุคที่ใกล้เคียงคำว่าแชมป์ที่สุดล่ะ

เบียดกับแมนฯยูฯ สนุกมาก สุดท้ายก็ต้องพ่ายไป ฮ่าๆ

จนถึงทุกวันนี้ก็ยังเชียร์ เชียร์มันทั้งน้ำตาครับ เจ้าของทีมไม่มีความทะเยอทะยานเหลือเลย

สงสารราฟาจริงๆ  :emo_008:

ออฟไลน์ nathpathumthani

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 21366
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: nath
ถ้าบอกว่าเด็กหงส์ เพื่อนๆ คงต้องบอกไอ้แก่ 55555 เชียร์ทีมนี้ตั้งแต่ดูฟุตบอล และก็ไม่รู้ว่าทีมนี้จะได้แชมป์พรีเมียร์เมื่อไหร่?????? แต่ก็จะเชียรต่อไป เพราะ......คุณจะไม่เดินเดียวดายยยยยย

ออฟไลน์ nathpathumthani

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 21366
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: nath
ลืมๆๆๆ นักฟุตบอลที่ผมจำได้คือ.....สตีฟนิโคล เท้าซ้ายตรีนระเบิดดด

ออฟไลน์ Kung@

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 12696
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: Kung

ออฟไลน์ Gecko

• สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 14385
  • พลังน้ำใจ : 25
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Aon
  • HR-V EL White Orchid Pearl 2016