เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: การแจ้งเรียกรถยนต์เพื่อเข้ารับบริการปรับปรุงคุณภาพผลิตภัณฑ์ (โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย  (อ่าน 774 ครั้ง)

ออฟไลน์ X-SosyS™

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 831
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Ayutthaya
  • ชื่อเล่น: X-SosyS
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

การแจ้งเรียกรถยนต์เพื่อเข้ารับบริการปรับปรุงคุณภาพผลิตภัณฑ์ (โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย)
เข้าไปที่ www.honda.co.th/vinsearch
"ถึงสังขารจะแก่....แต่สันดานยังวัยรุ่น"

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ของผมแจ้งว่าให้เข้าไปเปลี่ยนชุดสวิทซ์ควบคุมกระจกมองข้างครับ รถผมปี 2015 ครับ
"ถึงสังขารจะแก่....แต่สันดานยังวัยรุ่น"

ออฟไลน์ วรรณ

• No.458
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6080
  • จังหวัด: ชัยภูมิ
  • ชื่อเล่น: วรรณ
ของวรรณก้อโทรแจ้งไปเปลี่ยนชุดสวิทซ์ควบคุมกระจกมองข้าง รถปี 2015 เหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ Naser

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 13911
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นครศรีธรรมราช
  • ชื่อเล่น: set
ของผมแจ้งว่าให้เข้าไปเปลี่ยนชุดสวิทซ์ควบคุมกระจกมองข้างครับ รถผมปี 2015 ครับ

สอบถามนิดนึงครับ ชุดควบคุมของพี่เป็นอะไรหรอครับถึงเปลี่ยน อ่ะครับ

ของผมบางครั้งขับๆ ไปแล้วกระจกมันพับเองครับ รถปี 2015 เห็นเปลี่ยนกันหลายคันอยู่นะครับ เปลี่ยนฟรีครับ ตั้งแต่เปลี่ยนมายังไม่เจอปัญหาที่ว่าครับ

ออนไลน์ Rit hrv by Hondatec team

• สมาชิก 3000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15858
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กรุงเทพ/อยุธยา
  • ชื่อเล่น: *Rit by hondatec team*

ออฟไลน์ เกรียงไกร บุญทรง

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 17741
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: ลำพูน
  • ชื่อเล่น: เกรียง
เครมอย่างเดียวเลยครับถ้าคุณภาพไม่ได้ ผมเครมมาแล้วครับ
1.ฝาปิดกล่องเก็บของตรงเกียร์
2.PUSH START
3.สวิทซ์คุมกระจกตรงประตูคนขับ
4.ไฟหน้าดวงใหญ่ทั้งคู่เลย(ด้านบนที่ติดกับฝากระโปงมีรอยร้าวเล็กๆ)
5.แบาะคนขับมีเสียงเพลง อ็อดแอดๆๆ เวลาเทโค้งหรือตกหลุม
6.ยังชังใจอยู่ว่าจะเครมดีใหมเวลาความเร็วขึ้น140 มีเสียงลมประทะกระจกดังครืดๆๆ
   กลัวทาง 0 จะเรื้อเยาะ555
สรุป..ทำมาแล้ว โอเคหมดครับต้องยกให้ 0 ลำพูนเขาเลยครับ ดูเลดีมาก
       มีท่านใดเครมมากว่าผมใหมครับ. :-\ 555:)

ออนไลน์ Rit hrv by Hondatec team

• สมาชิก 3000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15858
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กรุงเทพ/อยุธยา
  • ชื่อเล่น: *Rit by hondatec team*

Tags: