เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงดัง จี้ดๆ บริเวณก้านปัดน้ำฝน หรือคอนโซลหน้าที่ติดกระจก ตอนความเร็ว 100 km/h  (อ่าน 796 ครั้ง)

ออฟไลน์ eka380

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 18376
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Utt
  • ชื่อเล่น: eka380
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
แต่พอฉีดน้ำปัดน้ำฝนก็หายไปนาทีนึงจากนั้นก็เป็นอีก เคยเป็นกันมั้ยครับ แล้วแก้อย่างไรครับ ขอบคุณครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ เกียรติศักดิ์ รามศิริ

• *
  • สมาชิก ID: 22361
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: จ้อม
ของผมก็มีเสียงครับ เวลาขับเกิน 100 ว่าจะลองไปเคลมดู

ออฟไลน์ nongfresh

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 2282
  • จังหวัด: ตราด
  • ชื่อเล่น: เฟรซ
ของผมก็มีเสียงครับ เวลาขับเกิน 100 ว่าจะลองไปเคลมดู
เคลมมาหรือยังครับ ว่าเกิดจากสาเหตุอะไร

ออฟไลน์ ko tee

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 14432
  • จังหวัด: ระนอง
  • ชื่อเล่น: Ko Tee
ของผมก็เป็น ครับ ยังหาต้นเหตุไม่ได้ ครับ

ออฟไลน์ bbb2

• *
  • สมาชิก ID: 17003
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ปิงปอง
รถผมก็เป็นครับ จะมีเสียงคล้ายลมปะทะ หรือเสียงดังที่บริเวณกระจกหน้า เมื่อความเร็ว 120+
จะมีทุกครั้ง แก้ปัญหานี้ มา 2 ศูนย์ ก็ไม่หาย
พอจะมีทางแก้ไหนแนะนำไหมครับ

รถ EL ปี 2016 เป็นมาตั้งแต่ 1 หมื่นโลแรก

Tags: