เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องฟิล์มกรองแสงที่แถมค่ะ  (อ่าน 1437 ครั้ง)

ออฟไลน์ 05nana

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 21207
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ลำปาง
  • ชื่อเล่น: นานะ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สามารถเลือกยี่ห้อกับรุ่นฟิล์มได้รึเปล่าคะ เห็นแต่ละศูนย์แถมให้ไม่เหมือนกัน หรือถ้าไม่เอาจะได้ส่วนลดประมาณเท่าไหร่คะ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ recon9

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15541
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: ดินแดง กทม
  • ชื่อเล่น: Yo
  • HR-V (E) 2017
Re: ขอถามเรื่องฟิล์มกรองแสงที่แถมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พ.ย. 2017, 20:19:32 »
 C:-).....เอาเป็นส่วนลด(ผมได้มา 3000) แล้วมาเพิ่มเงินเรา เลือกติดร้านข้างนอกดีกว่า..... ^-^

ออฟไลน์ IySrie™

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 20694
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: บางเขน→อยุธยา
  • ชื่อเล่น: ครูอิส 「ヴェゼル E-Limited 2016」
    • ญี่ปุ่นวันละคำ by ครูอิส
Re: ขอถามเรื่องฟิล์มกรองแสงที่แถมค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พ.ย. 2017, 20:47:26 »
C:-).....เอาเป็นส่วนลด(ผมได้มา 3000) แล้วมาเพิ่มเงินเรา เลือกติดร้านข้างนอกดีกว่า..... ^-^

สูตรเดียวกันเลยค่ะ เลยจัดฟิล์มนิรภัยซะเรย ผ่อนต่ออีก 6 เดือน  555:)

ออฟไลน์ recon9

• สมาชิก ID: 15541
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: ดินแดง กทม
  • ชื่อเล่น: Yo
  • HR-V (E) 2017
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พ.ย. 2017, 08:32:39 »

สูตรเดียวกันเลยค่ะ เลยจัดฟิล์มนิรภัยซะเรย ผ่อนต่ออีก 6 เดือน  555:)

......................................... :emo_051:..........................................

ออฟไลน์ Aris

• สมาชิก ID: 20920
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Ars
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 พ.ย. 2017, 10:37:39 »
ถ้าเป็นฟิล์มยี่ห้อ+ รุ่นมาตรฐาน เช่น LAMINA, 3M ผมก็รับได้เอาตามนั้นเลย จะได้ไม่ต้องไปเสียเวลาติดฟิล์มที่ร้านข้างนอกอีก 1 วันครับ

ออฟไลน์ toptomax

• *
  • สมาชิก ID: 8177
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: korn
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พ.ย. 2017, 12:41:41 »
แล้วแต่ว่าศูนย์ที่จองเค้าดีลไว้กับฟิล์มอะไรครับ บางศูนย์ก็เลือกได้ บางศูนย์ก็ไม่ได้ต้องต่อรองกับเซลล์ดู ผมก็ขอส่วนลดออกมาติดเองเพราะเลือกฟิล์มดีๆได้มากกว่า (ของแถมจะเลือกรุ่นไม่ได้) ออกมาติด 3m รอบคันสบายๆครับ

ออฟไลน์ 05nana

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 21207
  • จังหวัด: ลำปาง
  • ชื่อเล่น: นานะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 พ.ย. 2017, 13:48:03 »

ฟิล์มนิรภัยดีมั้ยคะ สำหรับป้องกันการทุบกระจกอะไรแบบนี้หรอคะ

Tags: