เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Honda Leasing
All New Honda CR-V ฮอนด้า ซีอาร์-วี ใหม่ ดอกเบี้ยพิเศษ 1.99%
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ สวิตซ์พวงมาลัยที่ศูนย์เค้าขายแยกไหมครับ  (อ่าน 318 ครั้ง)

ออฟไลน์ marut

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 10273
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: บอล
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สวิตซ์ที่พวงมาลัยที่ศูนย์เค้าจะขายแยกไหมครับ  ราคากี่บาทมีใครเคยไปซื้อไหมครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ mrkimmy

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15663
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Yannawa
  • ชื่อเล่น: เม

สั่งได้ครับ แยกเป็น part ประมาณในรูป ไม่แน่ใจว่าหมายเลข 12+1 หรือ 13+4

ออฟไลน์ marut

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 10273
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: บอล

สั่งได้ครับ แยกเป็น part ประมาณในรูป ไม่แน่ใจว่าหมายเลข 12+1 หรือ 13+4

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mrkimmy

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15663
  • จังหวัด: Yannawa
  • ชื่อเล่น: เม
ข้อความหลังไมค์คุณเต็มนะครับ ตอบหลังไมค์ไม่ได้ เล่นเอางงไปพักนึงว่าพูดถึงอะไร  O0

ถ้าแบบนี้ของคุณ หมายถึง part ของ hrv
Search Google ก็จะเจอครับ เช่น
https://parts.sonshonda.com/cars/Honda/2016/HR-V/car-parts.html

แต่อาจจะไม่ตรง model บ้านเราซะทีเดียว แต่เอาไว้ดูคร่าวๆ ได้ แต่ถ้าเอาชัวร์ก็ไปที่ศูนย์อ่ะครับ ติดต่อแผนกอะหลั่ย เขาจะมีคู่มือแบบนี้อยู่เหมือนกัน แล้วอยากได้ชิ้นไหนก็สั่งเอาครับ

ออฟไลน์ Aris

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 20920
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Ars
วิ่งได้ตั้ง 12.7 กม./ ลิตร ประหยัดจังเลยครับ
ของแม่บ้านผม เป็นรุ่น E- Limited สีขาว ออกรถเมื่อ 30 ก.ย. 2560เติมน้ำมัน E 85 เป็นหลัก (E 20 น้อยครั้งมากๆๆ แค่เฉพาะน้ำมันใกล้จะหมดถังแล้วไม่มีปั้มน้ำมันที่มี E 85 บริการ ครับ) วิ่งได้แค่ 9.7- 9.8 กม./ ลิตร เองครับ

Tags: