เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Honda Leasing
All New Honda CR-V ฮอนด้า ซีอาร์-วี ใหม่ ดอกเบี้ยพิเศษ 1.99%
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่สดๆร้อนๆภาพไม่ค่อยชัดไม่คมเเต่รถสวยมาก  (อ่าน 1006 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aris

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 20920
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Ars
    • รางวัลและกิจกรรม

รถสีดำ...จะดู สวย/ เข้ม/ ดุ เลยครับ
ออกรถที่ศูนย์ฯไหน ได้ของแถม/ ของแต่ง อะไรเป็นพิเศษ มั้ยครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ fon259

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 21012
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ยะลา
  • ชื่อเล่น: ฝน
Aris ผมออกรถที่ศูนย์ปัตตานี ครับ ได้ของแถมประมาณ 20 กว่ารายการ + ประกันชั้น 1 ครับ บัตรน้ำมัน 4000 บัตรของขวัญ 2000  :emo_103: :emo_103: :emo_103:

Aris ผมออกรถที่ศูนย์ปัตตานี ครับ ได้ของแถมประมาณ 20 กว่ารายการ + ประกันชั้น 1 ครับ บัตรน้ำมัน 4000 บัตรของขวัญ 2000  :emo_103: :emo_103: :emo_103:

ได้ของแถม/ ของแต่ง ตั้ง 20+ รายการเนี่ย สุดยอดมากๆๆ เลยครับท่าน

ออฟไลน์ sarawut_in

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 13637
  • จังหวัด: กทม-นครนายก
  • ชื่อเล่น: sarawut
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
็HRV สีดำสวยมากครับ
#หมั่นดูแลเรื่องสีตั้งแต่แรกๆจะดีมากเลยครับ HRV สีดำเป็นรอยง่ายมาก รอยขนแมวจากการทำความสะอาด, รอยขีดข่วน, รอยขี้นก ถ้าเป็นไปได้ลองหาผลิตภัณฑ์สำหรับดูแลและเคลือบสี หรือไม่ก็เคลือบแก้วจะดีมากครับ
ปล.รถผมสีดำเหมือนกัน ใช้งานได้ 1 ปี พึ่งคิดได้เมื่อเป็นรอยนี่แหละครับผม  :emo_040: ขับขี่ปลอดภัยนะครับ

ออฟไลน์ fon259

• เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 21012
  • จังหวัด: ยะลา
  • ชื่อเล่น: ฝน
sarawut_in ผมเคลือบแก้วมาตั้งแต่ออกรถเลยครับโดนไป 16000 ไม่รู้จะกันรอยได้เเค่ใหน

ออฟไลน์ nuom_pakpong

• สมาชิก ID: 20717
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: หนุ่ม
 :emo_051: ตอนแรกว่าจะออกสีดำครับ แต่รอนาน เลยเลือกสี RB แทนครับ

ออฟไลน์ mrkimmy

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15663
  • จังหวัด: Yannawa
  • ชื่อเล่น: เม
ภาพที่ 2 ถ่ายติดวิญญาณ :emo_115:

เปลี่ยนจอแนะนำร้านเฮียชัยครับ งานเนี๊ยบบบบ แต่คุณอยู่ไกลจัง

ออนไลน์ Gecko

• สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 14385
  • พลังน้ำใจ : 19
  • ชื่อเล่น: อ้น
  • HR-V EL White Orchid Pearl 2016
ภาพที่ 2 ถ่ายติดวิญญาณ :emo_115:

เปลี่ยนจอแนะนำร้านเฮียชัยครับ งานเนี๊ยบบบบ แต่คุณอยู่ไกลจัง

ขนาดอยู่เชียงใหม่ยังขับมาเปลี่ยนจอกับเฮียชัยเลยนะ ผมเองก็อยู่ด้วยวันนั้นยอมรับเลยว่าเขามีความตั้งใจสูงจริงๆ แต่ก็นะตอนนั้นเฮียชับแกทำได้คนเดียว ก็อยากเปลี่ยนไกลแค่ไหนก็ต้องไป  :-\

Touch Screen ของ HRV 2017 มันเล็กจริงๆแหละครับ...ถ้าจอใหญ่ขึ้นกว่านี้ (ไม่รู้จะใส่ได้รึเปล่า ในเมื่อ Console ของรถมันก็ไม่ใหญ่มาก)+ มี Navigator ด้วยจะดีมากๆๆ เลยครับ

ออฟไลน์ mrkimmy

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15663
  • จังหวัด: Yannawa
  • ชื่อเล่น: เม

ขนาดอยู่เชียงใหม่ยังขับมาเปลี่ยนจอกับเฮียชัยเลยนะ ผมเองก็อยู่ด้วยวันนั้นยอมรับเลยว่าเขามีความตั้งใจสูงจริงๆ แต่ก็นะตอนนั้นเฮียชับแกทำได้คนเดียว ก็อยากเปลี่ยนไกลแค่ไหนก็ต้องไป  :-\

จริงๆ ตอนนี้เริ่มมีร้านอื่นทำได้แล้วเหมือนกันนะ

ออฟไลน์ toodtue

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 14916
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: toodtue
ยินดีด้วยครับ สีเดียวกันเลย  C:-)

Tags: