เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 สเตป Hrv na/remap+แคมซิ่ง+ขยายปากใบลิ้นปีก/ม้าเพิ่ม 20-25 ตัว ใช้งบไม่แรงคับ  (อ่าน 11356 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hrv 14432

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 22461
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Hrv14432
    • รางวัลและกิจกรรม

ยังไม่เลิกเนียนขายของอีกหรอ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Rit Hrv "NA Style"

• สมาชิก 3000 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 15858
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กรุงเทพ/อยุธยา
  • ชื่อเล่น: *Rit-Hrv na style*
ไอปัญญาอ่อน คนใน club ส่วนใหญ่เขารู้แล้วว่าผมทำงานอะไร มีแต่คุนมึง ไปอยู่ดาวอังคารมาไงคับ เออแปลกดี ไอพวกสมองพยาธิ

• ชื่อเล่น: *Rit-Hrv na style*
รบกวน สมช ที่ไป remap ช่วยแจ้งให้ไอ รหัส 14432 มันตาสว่างหน่อยคับ ผมไม่มาเปลืองเวลามาขายของแต่งรถหรอกคับ งานผมกับงานไอรหัส 14432 มันคนละเรื่องอยู่แล้ว อย่ามาหาเรื่องสร้างวาทะกรรม ปัญญาอ่อนเลย รบกวน สมช ท่านใดที่ไป remap ช่วยเข้ามาแชร์หน่อยนะคับ ไม่ได้มีเวลามา เล่นปาหิ กับบุคคล นิรนามประเภทนี้คับ ขอบคุน สมช ล่วงหน้าด้วยคับ รบกวนช่วยบอกให้บุคคลนิรนามตัวนี้ เอาบุญมันหน่อยคับ ช่วงนี้ผมเดินทางไป ตปท บ่อย และ ออก ตจว บ่อยช่วยแชร์ เอาบุญ ไอพวกชอบทำตัวเป็น สวะ สังคมแบบนี้ควรที่จะถูกบล็อกออกจากสาระบบคับ เข้ามาอีก แอดมินก็ควรที่บล็อกอีกคับ เพราะ เจตนา ไม่มีความสร้างสรรคับ และ ช่วงนี้ต้องเข้าพรรค ขอบคุน ประชาชนที่ออกมาใช้สิทธิ์เลือกตั้งที่ผมทำงานคับ วันนี้มาเดินสายขอนแก่นคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2019, 05:24:45 โดย Rit Hrv "NA Style" »

ออฟไลน์ Hrv 14432

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 22461
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Hrv14432
แรงจริงครับยอมเลย
อวยไม่ลืมหูลืมหา คนโดนขับไล่มา เจ้าของฉายา เทคแมวเปลี่ยนโลก 555 โดนขับไล่มาจากกลุ่มเฟสยังไม่เข็ดอีกหรอครับ

ไม่ต้องมา มโน เป็นพวกสัมภเวสี มาขอส่วนบุญหรอก ถ้าโพส หรือ แชร์ไม่เหมาะสม แอดมินเพส และ คณะกรรมการแต่ละ club เขามีถ้าไม่เหมาะสม เขาทำการบล็อกหรือลบออกอยู่แล้ว ผมเองอยู่ใน club hrv นี้มาตั้งแต่ออกรถ 2-3 ปีแล้ว คุณ Hrv 14432 มาทำตัวเป็นพวก ตัวเห็บ กระโดนมาโหนกระแส สร้างวาทะกรรม สร้างความขัดแย้ง ผมว่ามันไม่ดีหรอก สมช ท่านอื่นๆใน club นี้เขาไม่ได้โง่หรือ ไม่รู้ว่าอะไรคืออะไร ไม่ต้องมาทำตัวเป็น เหมือนพวกเล่นปาหิ ยัดข้อหา คุณควรสำเนียก สำรวจตัวเองด้วย ไม่ทำประโยชน์ แต่กลับเข้ามาแล้วก็โพสสร้างความขัดแย้ง คุณยังมีสามัญสำนึก ของความเป็นมนุษย์ หรือป่าว ทำตัวเหมือนพวกไร้การศึกษา แสดงพฤติกรรมแบบพวก อันธพาล คีย์บอด สมช ท่านอื่นๆเขาเห็นแล้วดูน่าสมเพส พวกแฝงตัว เหมือนผีไร้ศาล ไม่แสดงตัวแบบคุณ Hrv 14432 ที่คุณมาว่าผมขายของ ต้องมีคนเห็นผมแล้ว ถ้าการจูน remap เขาเห็นผมจูนให้หรือไม่ อย่างน้อย hrv ก็เกือบ 50 คัน สมช เหล่านี้เขารู้ดี และ ตัวคุณควรตักน้ำใส่กะลาแล้วดูหน้าตัวเองด้วย อย่าทำพฤติกรรม เหมือนพวกกบในกะลา ควรมีความคิดสร้างสรรค์ คิดเพียงแต่เข้ามาสร้างความขัดแย้งเพื่ออะไร ที่ผมมาตอบโต้คุณ ไม่ใช่ว่าผมร้อนตัวนะ แต่ถ้าไม่เข้าชี้แจ้ง เพิกเฉย พวกที่มีพฤติกรรมอย่างคุณ ก็จะคิดว่าตัวเอง มากล่าวหา สร้างวาทะกรรม ใส่ผู้อื่นได้ บุคคลแบบคุณจะเสียนิสัย คนเราถ้าเจตนาดี ต้องกล้าเปิดเผื่อตัวตน ไม่ใช่แบบนี้ ที่คุณกระทำอยู่นะ งานการผมมี ผมไม่จำเป็นต้องมาขายของแต่งรถหรอก ผมก็เสียเงินไปทำมาเหมือนกัน ร้านเขามีเจ้าของอยู่แล้ว เพสของพวกนี้เขาก็มี คุณจะอคติอะไรกับผม ผมไม่รู้นะ ผมไม่รู้จักคุณเลย ทำตัวเหมือนพวกคนถ่อย เหมือนไม่มีใครสั่งสอนมันไม่ดีหรอก ส่วนเรื่องผมจะอวยใครอวยอะไร มันก็สิทธิ์ของผม ถ้ามันไม่ไปทับหัวคุณก็อย่ามาดิ้น แชร์ข้อมูลแบบไม่สร้างสรรค์ ถ่วงความเจริญสังคม
ผมต้องขออภัย สมช ท่านอื่นๆด้วยนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เม.ย. 2019, 02:03:12 โดย Rit Hrv "NA Style" »

Tags: