เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Honda Leasing
All New Honda CR-V ฮอนด้า ซีอาร์-วี ใหม่ ดอกเบี้ยพิเศษ 1.99%
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีวิธีซ่อมที่วางแขนตรงกลางรถมั่งครับ  (อ่าน 576 ครั้ง)

ออฟไลน์ ooearthoo

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 10024
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: เอิร์ธ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
คือผมเปิดมาเอาของใส่ตามปกติ แล้วมันดักแกรก แล้วตอนนี้เปิดค้างไม่ได้แล้ว ครับ เปิดแล้วมันจะปิดอย่างเดียวเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ส.ค. 2017, 22:16:32 โดย ooearthoo »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ recon9

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15541
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: โย
  • HR-V (E)
 :-\........ถ้ารถอยู่ในระยะประกัน ให้ศูนย์บริการทำจะดีกว่า มีรับประกันด้วย........ C:-)

ออฟไลน์ Mild

• สมาชิก ID: 19571
  • จังหวัด: สระแก้ว
  • ชื่อเล่น: มายด์
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยค่ะ 555:) 555:)
goldenslot com

ออฟไลน์ Deviloui

• สมาชิก ID: 18881
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: อุ๋ย
เข้า 0 ดีกว่าครับน่าจะมีประกันนะครับ

ออฟไลน์ Fluke

• สมาชิก ID: 4423
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นครสวรรค์
  • ชื่อเล่น: ฟลุ๊ค
บานพับแตกแล้วล่ะครับ ซ่อมไม่ได้ ลองเข้าไปเครมกันศูนย์ดู เปลี่ยนให้หรือไม่แล้วแต่ศูนย์จะพิจารณาครับ ผมเครมแล้วตอนแรกจะไม่เปลี่ยนให้ ผมต้องถอดชิ้นส่วนไปอธิบายกับช่างถึงยอมเปลี่ยน ถ้าไม่เปลี่ยนให้ก็ทำใจครับเปลี่ยนยกชิ้นราคาสามพันปลายๆ

ออฟไลน์ Hack

• **
  • สมาชิก ID: 15585
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: Hack
ไปแจ้งที่ศูนย์เลยครับ ผมพึ่งเปลี่ยนฟรีมา เป็นเหมือนกันครับ
เปิดแล้วค้างไม่ได้ จะปิดลงมาอย่างเดียว
ศูนย์ส่งเรื่องไปที่บริษัทใหญ่รอบแรก จะไม่อนุมัติเปลี่ยนให้ แต่ผมยืนยันไปตั้งแต่ต้นใช้งานปกติไม่ได้ทำอะไรมัน มันพังของมันเอง
รอบสอง อนุมัติอะไหล่มาเปลี่ยนให้ครับ  C:-)

ออฟไลน์ ooearthoo

• **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 10024
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: เอิร์ธ
ผมจำไม่ได้ว่า ทางศูนย์รับประกัน ระยะเวลาเท่าไร ของผมจะ 100000 โลแล้วครับ

ออฟไลน์ น้องมะลิ

• No.310
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 7795
  • พลังน้ำใจ : 6
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: อ้อ
ศูนย์ V Group บางกอกน้อย น่ารักมากค่ะ
กล่องเก็บของคอนโซลกลางของเรา ก็ยังเปิดปิดได้ปกติค่ะ
เพียงแต่มันมีเสียงกึกกัก ไม่แน่นสนิทอ่ะค่ะ
ที่ศูนย์เคลมเปลี่ยนอันใหม่ให้เลยค่ะ ไม่เรื่องมาก
เพิ่งไปเปลี่ยนมาเมื่อเช้าค่ะ 3,955 (ฟรีค่ะ)

(เอาเข้าไปให้ช่างดูอาการ-รอเบิกของ-นัดเข้าไปเปลี่ยนค่ะ)

Tags: