เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยนะครับส่วนลดหากไม่เอาฟิล์ม  (อ่าน 1857 ครั้ง)

ออฟไลน์ zytrong

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 19665
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: อ่างทอง
  • ชื่อเล่น: ตอง
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
อยากรู้ว่าปกติแล้วจะได้ส่วนลดเท่าไหร่ ของผมได้แถมเป็นฟิล์มลามิน่า ถ้าไม่เอาได้ส่วนลด ประเมาณเท่าไหร่ จะได้ตัดสินใจว่าจะออกมาติดฟิล์มเองดีรึเปล่าเพราะใจจริงอยากติดเป็นฟิล์มคริสตันไลน์ของ 3m ไปเลย

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ diview

• *
  • สมาชิก ID: 5592
  • จังหวัด: กาย
  • ชื่อเล่น: ชลบุรี
Re: ขอถามหน่อยนะครับส่วนลดหากไม่เอาฟิล์ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พ.ค. 2017, 10:07:34 »
ของผมศูนย์ให้เพิ่มเงิน 10k ครับได้รุ่นคริสตันไลน์รอบคัน ยังไงลองคุยดูก่อนว่าศูนย์ไหนอัพเกรดฟิล์มได้บ้าง ถ้าขอส่วนลดน่าจะได้ซํก 4-5 พัน ตามราคาฟิล์มแถมอะครับ

ออฟไลน์ zytrong

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 19665
  • จังหวัด: อ่างทอง
  • ชื่อเล่น: ตอง
Re: ขอถามหน่อยนะครับส่วนลดหากไม่เอาฟิล์ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พ.ค. 2017, 14:29:25 »
ขอบคุณสำหรับขเแมูลนะครับ ลองคุยกับเซลล์ดูแล้วศูนย์ที่ผมจองไม่มีฟิล์ม 3m ให้เลยสรุปว่าขอเป็นส่วนลดออกมาแทนครับ จะได้ลองเลือกร้านเอง มีร้านไหนที่เพื่อนสมาชิกติดกันแนะนำได้นะครับ

ออฟไลน์ somebody

• *
  • สมาชิก ID: 10875
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: some
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ก.ค. 2017, 00:22:37 »
แล้วแต่โปรแต่ละโชว์รูมครับ ส่วนมากก็ประมาณ 2-3 พัน บางที่ถ้ามีแต่ฟิล์มเกรดต่ำๆส่วนลดประมาณ 1-2 พันครับ แนะนำให้อัพเงินเลือกยี่ห้อดีๆไปเลยครับ ไม่ต้องมาติดเองข้างนอกก็ได้ จะได้ทีเดียวจบไม่ต้องเสียเวลาครับ ของผมเลือกเป็นฟิล์มเซรามิคของลามิน่ามา ราคาหมื่นต้นๆ 40/60 กำลังดีครับ ดำนอกสว่างใน ทัศนวิสัยดี ไม่รบกวนสัญญาณดิจิตอลทุกชนิดด้วยครับ

ออฟไลน์ donut

• *
  • สมาชิก ID: 13758
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: donut
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ก.ค. 2017, 01:24:07 »
เลือกฟิล์มแถมสามเอ็มมาครับ ตัวสมาร์ทซีรี่ย์ FX โทนดำ แรกๆติดมามืดขับไม่ถนัด พอใช้ไปปีกว่าๆฟิล์มจะซีดลงกว่าเดิมนิดหน่อย ค่อยขับสบาย แต่ไม่ค่อยกันร้อนได้ดีเท่าไหร่ครับ คหสต ครับ

Tags: