เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Honda Leasing
All New Honda CR-V ฮอนด้า ซีอาร์-วี ใหม่ ดอกเบี้ยพิเศษ 1.99%
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: เผื่อเป็นประโยชน์ในการเปลี่ยนยางครับ  (อ่าน 4375 ครั้ง)

ออฟไลน์ miraclewut

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 20229
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bkk
  • ชื่อเล่น: Wut
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: เผื่อเป็นประโยชน์ในการเปลี่ยนยางครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 10 ก.ค. 2017, 14:05:34 »

:emo_051:

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Kok

• No.644
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 12099
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: นครศรีฯ
  • ชื่อเล่น: kok
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
Re: เผื่อเป็นประโยชน์ในการเปลี่ยนยางครับ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 11 ก.ค. 2017, 15:27:39 »
ผมจัดมาเพาะของเดิมแก้มยางแตกคับ ดีไม่ระเบิด ผมลองมาใช้ goodyear efficientgrip ลองดูคับ ไม่มีใครใช้ ราคาส่วนตัวไม่เล่นของแพงมากคับ เอาพอไปวัดไปวาได้คับ พึ่งกดเล่นกับกะบะ ford ranger 4 ประตุมาเองคับจากทางด่วนเส้นวิภาที่ขึ้นฟรี มาลงแถวดอนเมือง กดไล่ตามแซงสบายๆคับ 200+ เอาอยุ่คับ ระยะเบรกก็ดีคับ ส่วนตัวรับได้คับ ราคาไม่แรงคับ เส้นละ 3700 คับ เดี่ยวลองใช้งานไปเรื่อยจนถึงปีจะแชร์ข้อมุลเป็นระยะๆคับ ว่าพอพาเข้าวัดได้ไหม  >:D >:D >:D
ปกติเท้าหนักอยุ่แล้วคับ ขนาดเดิมๆ dunlop sport maxx 050 ที่ติดรถมาวิ่ง มุด กด 200+ ยังสบายๆคับ จะได้เผื่อไว้เป็นตัวเลือกคับ ท่านที่ขับไม่เร็วมากก็น่าจะดีนะคับ เรื่องเสียงนังไม่มีคับ ยังไงต้องใช้ไปสัก 6 เดือนถึงปีคับ จะได้ทราบว่าพอได้ไหม กับราคาประมานนี้คับ
ขออณุญาต ยืมมาจากเวปยางเลยคับ
ขอข้อมูลgoodyear efficientgrip รบกวนPMหน่อยคับ ขอพิกัดร้านด้วยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2017, 15:30:14 โดย Kok »

ออฟไลน์ detailingaddictsthailand

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 20412
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: detailingaddictsthailand
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 27 ก.ค. 2017, 16:50:45 »
 :emo_051:

Tags: