เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 สเตป Hrv na/remap+แคมซิ่ง+ขยายปากใบลิ้นปีก/ม้าเพิ่ม 20-25 ตัว ใช้งบไม่แรงคับ  (อ่าน 6180 ครั้ง)

ออนไลน์ Rit hrv by Hondatec team

• สมาชิก 3000 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 15858
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กรุงเทพ/อยุธยา
  • ชื่อเล่น: *Rit by hondatec team*
    • รางวัลและกิจกรรม

สงสัยถ้าผมออกจาก club นี้คงเป็นเพาะถูกขับไล่อีกแหละคับ 555
ยังไงถ้าข้อมูลมีประโยชน์ไม่มากก็น้อย ตามหัวข้อหลักของทางเพส club นี้ผมก็จะมาแชร์อย่างต่อเนื่องคับ หรือ สมช ท่านใดมีข้อมูลดีๆ ถูกต้อง หรือ ถูกน้อย หรือ จากการใช้งานจิง ก็มาแชร์กันเถอะคับ เพาะมันคือ ประโยชน์แน่นอนคับ และ ช่วยกันมาเสริมข้อมูลกันจะดีมากเลยคับ ดีกว่ามาค่อยเข้ามาบอกว่าคนนั้น คนนี้เป็นแกะดำ หรือ นอกคอกคับ ยังไงแล้วผมกราบขออภัยอย่างสูงกับ สมช ทุกท่าน และ ท่านที่เข้ามาในกระทู้นี้นะคับ ถ้าไม่เหมาะสม ก็ขออภัยจิงๆคับ ผมเองมาแชร์ข้อมูลอะไรใช้ดีผมก็บอกต่อ ไม่ใช่เข้ามาดูกระทู้นั้น กระทู้นี้แล้วไปกล่าวพาดพิงกัน มาเสริมแต่งข้อมูลกัน ไปไหนมา มีอะไรมาแนะนำ ที่ไหนบริการเอาใจใส่ผู้ใช้บริการอย่างเรา คือ ลูกค้าที่ไปใช้บริการที่ดีก็มาแชร์มาแนะนำกันจะดีกว่าคับ เพาะส่วนในเรื่องใครเป็นผู้ขายอะไรนั้น มีนก็มีห้องขาย แลกเปลี่ยนอยู่แล้ว มันเป็นสิทธิ์ของคน คนนั้นอยู่แล้วคับ ใครไม่ชอบกระทู้ไหน ก็แค่ปล่อยผ่านไป หรือ ท่านใดมีข้อมูลมากๆ ดังเช่น เหล่าท่านอาจาร์ย ระดับกูรู มาแนะนำเสริมกันจะดีกว่ามาขัดแย้งกันไปมาคับ ผมเองถ้าไม่มากล่าวหากันผมว่ามันเป็นเรื่องที่ดีมากคับ ไม่ต้องไปเอา เพสกลุ่มอื่นๆ หรือ club อื่นมาเป็นบรรทัดฐานคับ มีอะไรก็มาสอบถามกันดีๆ ไม่มีใครอยากจะมาขัดแย้งกันแน่นอนคับ ถ้าไม่ไปกล่าวหา หรือ พาดพิงคนอื่นให้เขาเสียหายคับ
ต้องขออภัยทุกท่าน แอดมิน และ ทางเพสด้วยคับ คนเรามองต่างมุมมอง แต่ต้องหาทางออกที่ร่วมกันคับ จะดีมากกว่าคับ ขอบคุนทุกท่านคับ ผมเองเน้นย้ำเสมอคับ ว่าท่านที่สนใจก็สามารถทำจตามแนวทางของผมได้ จะมาทำที่เดียวกันก็ได้ หรือ มาหาข้อมูลแล้วไปทำที่ไหนก็ได้ หรือ มีข้อมูลอยู่แล้วก็ปล่อยผ่านได้แค่นั้น มันก็ไม่ต้องมา ดราม่าแบบนี้คับ และ ไม่ไปพาดพิงผู้นั้นจนเกินไป จะดีกว่าคับ ขอบคุนคับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Hrv 14432

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 22461
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Hrv14432
พ่อคนเก่ง
บอกไม่พลาดพิงคลับอื่น นี่คุณเองเล่นของมาลงหมด jazz civic acord มันเกี่ยวไรหรอ
คนนุ้นเปลี่ยนนี่มานั่นมา ก็ชอบไปเกทับ ของคุณเองนี่วิเศษที่สุดละ เทคแมวเปลี่ยนโลก 555
สังคมเค้ามี3หมื่นกว่าคนสงสัยโลกแคบกันหมด มีคุณคนเดียวที่โลกกว้าง นับถือจิงๆมีคนแบบนี้บนโลกด้วย แชร์ประโยชน์จิงไม่มีว่าหรอก นี่เล่นอวยรถตัวเองซะไม่ลืมหูลืมตา พิมยาวสาระไม่มี
เค้าคุยเรื่องล้อแต่งก็ไปเกทับเรื่องล้อเดิมของคุณ เค้าคุยเรื่องโช้คก็เอาของตัวเองไปเกทับ คุยเรื่องแคท คุยเรื่องท่อ  เหนแต่ละเม้นนี่ใครไม่ทำเหมือนคุณนี่คือไม่ดีห่วย เห็นใจจริงๆครับน่าจะมีปม สังคมเค้าไม่ได้โลกแคบหลอก คุณทำตัวเองทั้งนั้น555

สงสัยถ้าผมออกจาก club นี้คงเป็นเพาะถูกขับไล่อีกแหละคับ 555
ยังไงถ้าข้อมูลมีประโยชน์ไม่มากก็น้อย ตามหัวข้อหลักของทางเพส club นี้ผมก็จะมาแชร์อย่างต่อเนื่องคับ หรือ สมช ท่านใดมีข้อมูลดีๆ ถูกต้อง หรือ ถูกน้อย หรือ จากการใช้งานจิง ก็มาแชร์กันเถอะคับ เพาะมันคือ ประโยชน์แน่นอนคับ และ ช่วยกันมาเสริมข้อมูลกันจะดีมากเลยคับ ดีกว่ามาค่อยเข้ามาบอกว่าคนนั้น คนนี้เป็นแกะดำ หรือ นอกคอกคับ ยังไงแล้วผมกราบขออภัยอย่างสูงกับ สมช ทุกท่าน และ ท่านที่เข้ามาในกระทู้นี้นะคับ ถ้าไม่เหมาะสม ก็ขออภัยจิงๆคับ ผมเองมาแชร์ข้อมูลอะไรใช้ดีผมก็บอกต่อ ไม่ใช่เข้ามาดูกระทู้นั้น กระทู้นี้แล้วไปกล่าวพาดพิงกัน มาเสริมแต่งข้อมูลกัน ไปไหนมา มีอะไรมาแนะนำ ที่ไหนบริการเอาใจใส่ผู้ใช้บริการอย่างเรา คือ ลูกค้าที่ไปใช้บริการที่ดีก็มาแชร์มาแนะนำกันจะดีกว่าคับ เพาะส่วนในเรื่องใครเป็นผู้ขายอะไรนั้น มีนก็มีห้องขาย แลกเปลี่ยนอยู่แล้ว มันเป็นสิทธิ์ของคน คนนั้นอยู่แล้วคับ ใครไม่ชอบกระทู้ไหน ก็แค่ปล่อยผ่านไป หรือ ท่านใดมีข้อมูลมากๆ ดังเช่น เหล่าท่านอาจาร์ย ระดับกูรู มาแนะนำเสริมกันจะดีกว่ามาขัดแย้งกันไปมาคับ ผมเองถ้าไม่มากล่าวหากันผมว่ามันเป็นเรื่องที่ดีมากคับ ไม่ต้องไปเอา เพสกลุ่มอื่นๆ หรือ club อื่นมาเป็นบรรทัดฐานคับ มีอะไรก็มาสอบถามกันดีๆ ไม่มีใครอยากจะมาขัดแย้งกันแน่นอนคับ ถ้าไม่ไปกล่าวหา หรือ พาดพิงคนอื่นให้เขาเสียหายคับ
ต้องขออภัยทุกท่าน แอดมิน และ ทางเพสด้วยคับ คนเรามองต่างมุมมอง แต่ต้องหาทางออกที่ร่วมกันคับ จะดีมากกว่าคับ ขอบคุนทุกท่านคับ ผมเองเน้นย้ำเสมอคับ ว่าท่านที่สนใจก็สามารถทำจตามแนวทางของผมได้ จะมาทำที่เดียวกันก็ได้ หรือ มาหาข้อมูลแล้วไปทำที่ไหนก็ได้ หรือ มีข้อมูลอยู่แล้วก็ปล่อยผ่านได้แค่นั้น มันก็ไม่ต้องมา ดราม่าแบบนี้คับ และ ไม่ไปพาดพิงผู้นั้นจนเกินไป จะดีกว่าคับ ขอบคุนคับ

ออนไลน์ Rit hrv by Hondatec team

• ชื่อเล่น: *Rit by hondatec team*
คุน 14432 หมาบ้านผมยังบอกเข้าใจง่ายกว่าคุนอีกนะคับ เด็กน้อย คุนไม่ต้องไปพุดหรอกคับ เทคแมวอะไร คุนก็ใช้ hrv คุนก็ใช้ไม่ใช่หรอ คุน 14432 น่าขำจิงๆคับ คนแบบคุน หมาบ้านผมยังฟังภาษาประสาคนเข้าใจง่ายกว่าคุนอีก แล้วอย่ามาเล่นเอ่ยพ่อล่อแม่คับ อย่าไปเอยถึงบุพการีคับ มันเขาตัวคุนเองแหละ มาพูดพ่อเก่ง อะไร พ่อผมไม่เกี่ยว เขารับราชการดีๆอยู่แล้วคับ อย่ามาพูดแบบนั้นคับ เด็กไม่สิ้นกลิ่นน้ำนมแมว จบนะคับ ไม่จบนัดเจอได้เลยคับ จะได้คุยว่าผมไปทำอะไรให้คุน เด็กกะโปกจิงๆ เอาพ่อมาเล่นไม่งามเลยคับ
ยังไงผมขอขอบคุนคำติชมของคุนเด็กกะโปก เอาบุพการีมากล่าวถึงด้วยคับ ผมจบนะคับ ไม่ต่อความยาวสาวความยืด อุปมาดั่งเช่น หมาเห่าใบตองแห้งนะคับ จบนะเด็กปากไม่สิ้นกลิ่นน้ำนมแมว เอ่ยถึงบุพการี เจริญนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2018, 17:48:06 โดย Rit hrv by Hondatec team »

ออฟไลน์ Hrv 14432

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 22461
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Hrv14432
นี่โ ง่ จริง หรือแกล้ง โ ง่ 5555
พ่อคนเก่งมันด่าบุพการีตรงไหน โดนขับไล่จนหลอนหรอ
ไม่เข้าใจหรอพ่อคนเก่ง พ่อคนอวย พ่อคนสังคมขับไล่
จบนะ สงสารเหลือให้มีที่ยืนในนี้ได้บ้าง

คุน 14432 หมาบ้านผมยังบอกเข้าใจง่ายกว่าคุนอีกนะคับ เด็กน้อย คุนไม่ต้องไปพุดหรอกคับ เทคแมวอะไร คุนก็ใช้ hrv คุนก็ใช้ไม่ใช่หรอ คุน 14432 น่าขำจิงๆคับ คนแบบคุน หมาบ้านผมยังฟังภาษาประสาคนเข้าใจง่ายกว่าคุนอีก แล้วอย่ามาเล่นเอ่ยพ่อล่อแม่คับ อย่าไปเอยถึงบุพการีคับ มันเขาตัวคุนเองแหละ มาพูดพ่อเก่ง อะไร พ่อผมไม่เกี่ยว เขารับราชการดีๆอยู่แล้วคับ อย่ามาพูดแบบนั้นคับ เด็กไม่สิ้นกลิ่นน้ำนมแมว จบนะคับ ไม่จบนัดเจอได้เลยคับ จะได้คุยว่าผมไปทำอะไรให้คุน เด็กกะโปกจิงๆ เอาพ่อมาเล่นไม่งามเลยคับ
ยังไงผมขอขอบคุนคำติชมของคุนเด็กกะโปก เอาบุพการีมากล่าวถึงด้วยคับ ผมจบนะคับ ไม่ต่อความยาวสาวความยืด อุปมาดั่งเช่น หมาเห่าใบตองแห้งนะคับ จบนะเด็กปากไม่สิ้นกลิ่นน้ำนมแมว เอ่ยถึงบุพการี เจริญนะคับ

ใช้งานจิงมา 1 ปีหลังจากเสริมสมถรรนะมาคับ
แคมซิ่งเบริด์หลักห้า แคมเจียเพิ่มองศา
ลิ้นซิ่ง ขยายปากใบ และ หลังลิ้น
remap hondatec สเตป flexible fuel
เน้นใช้งานทั่วไป เน้นวิ่งทางไกลแบบสบายๆคับ ใช้ดีบอกต่อคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ค. 2018, 19:15:44 โดย Rit hrv by Hondatec team »

ออนไลน์ Gecko

• สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 14385
  • พลังน้ำใจ : 24
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: อ้น
  • HR-V EL White Orchid Pearl 2016

ภาพรีวิวการขยับ สเตป คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ค. 2018, 14:40:59 โดย Rit hrv by Hondatec team »

ตอนไป remap เจอ เพื่อนๆมา remap เน้นเพื่อใช้งานด้วยคับ ที่ทำ สเตป เดี่ยวกันกับผมคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ค. 2018, 14:59:14 โดย Rit hrv by Hondatec team »

วันนี้มีเวลาว่างครบรอบเปลี่ยน นมค พอดีคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2018, 14:57:45 โดย Rit hrv by Hondatec team »

Tags: