เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถมอไซค์hondahrv(สั่งตัด)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%  (อ่าน 58822 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4838
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: KAY
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
กดคลิ๊กที่รูปภาพชมผลงานทั้งหมดที่ www.ผ้าคลุมดีดี.com

[url=http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/]

[/b][/size] [/url]
https://www.facebook.com/carcover.pratipa

ผ้าคลุมรถยนต์ civicfc FACEBOOK

คลิกดูyoutudeชมผลงานคุณภาพ

https://youtu.be/KbY31xFFKN8

สวัสดีค่ะลูกค้าทุกท่าน  ผ้าคลุมรถดีดี.comยินดีให้คำปรึกษา

เรื่องผ้าคลุมทุกชนิดนะค่ะลูกค้า มั่นใจในผลงานและคุณภาพได้ค่ะ

สอบถามเพิ่ม T. 081 918 3753 หรือLINE ID:ssscar

ผ้าคลุมรถยนต์กันแดด  ผ้าคลุมรถมอไซค์   ผ้าคลุมรถมอไซค์บิ๊กไบค์

ผ้าคลุมเรือ  ผ้าคลุมเจทสกี  ผ้าคลุมเครื่องซักผ้า  ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์

ผ้าคลุมโซฟา ผ้าคลุมโต๊ะ ผ้าคลุมรถสั่งตัดคุณภาพเยี่ยม กันแดด

กันฝน กันไอเค็มทะเล  กันฝุ่นละออง100%  ราคาโรงงาน 

เนื้อผ้าอย่างดีไม่ขาดง่าย เหมาะสําหรับรถที่คุณรัก .

#จัดส่งผ้าคลุมรถยนต์  #ผ้าคลุมรถมอไซค์บิ๊กไบค์ ทั้วประเทศ

จัดส่งตรงเวลา มั่นใจด้วยการจัดส่งKERRYผ้าคลุมจัดส่งถึงมือก่อนส่งของโทรหาก่อนของถึงนะค่ะ

ผ้าคลุมรถทุกรรุ่น รีวิวผลงานจากผู้ใช้งานจริงทางเฟตบุ๊ก Facebook

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธ.ค. 2018, 15:49:24 โดย pratipa »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

• *
...ไม่ต้องพูดเยอะ

อยู่ไกลตั้ง...ทั้วไทย ก็สั่งได้ค่ะ
ผ้าคลุมรถทุกรุ่นจัดส่งทุกวัน
ทั้วประเทศ...

#ถึงมือมั่นใจ #คุ้มค่า #เกินราคา
ลูกค้าได้กล่าวไว้

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
#ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์
#ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่ะ
#ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมอย่างดีผ้าคลุมกันน้ำ
#ผ้าคลุมกันแดด #ผ้าคลุมกันฝน
#ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
#จัดส่งkerryทั้วประเทศ

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถนะค่ะ
T.081 918 3753
ID: ssscar

#ผ้าคลุมรถยนต์ Lamborghini งานสั่งตัดตรงรุ่น

#ผ้าคลุมรถยนต์ Lamborghini Gallardo

#ผ้าคลุมรถยนต์ Lamborghini Aventador

#ผ้าคลุมรถยนต์BMW X5 งานสั่งตัดตรงรุ่น

#ผ้าคลุมรถยนต์ BMW X5 2.0 F15

#ผ้าคลุมรถยนต์ All-new BMW X5

#ผ้าคลุมรถยนต์ โตโยต้า อัลพาร์ดงานสั่งตัดตรงรุ่น

#ผ้าคลุมรถยนต์ Alphard. Alphard Alphard HybridVellfire

#ผ้าคลุมรถยนต์ Toyota alphard

ขอบคุณลูกค้าเก่ามากๆๆนะค่ะ
สั่งซื้อเพิ่ม3ผืนจัดการให้อย่างดีนะค่ะ
ผ้าเสร็จส่งให้เลยค่ะ
1.ผ้าคลุมรถยนต์porsche 911 Carrera 4S (997)
ปี 2008ตัดผ้าสีเหลือง

2.ผ้าคลุมรถยนต์porsche 911 Carrera 4S Targa (991) ปี 2017

3.ผ้าคลุมรถยนต์Ferrari 430 spider ปี2008
 ตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา

ผ้าคลุมรถยนต์‎ปอร์เช่ทุกรุ่น ผ้าคลุมรถปอเช่พานาเมร่า · ‎

ผ้าคลุมรถยนต์ปอร์เช่ Porsche-911 ผ้าคลุมรถยนต์ Carrera 4S 

‎ผ้าคลุมรถยนต์Porsche 911

ขอบคุณลูกค้าเก่ามากๆๆนะค่ะ มั่นใจในคุณภาพสั่งซื้อกันตลอด

ขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ ผลงานผ้าคลุมรถปอเช่

#ผ้าคลุมรถยนต์ปอร์เช่ 911  #ผ้าคลุมรถยน์ ปอร์เช่ 718

#ผ้าคลุมรถยนต์porsche cayenneกันแดด

#ผ้าคลุมรถตัดตรงรุ่น porsche cayman

ผ้าคลุมรถยนต์ ปอร์เช่มือสอง ผ้าคลุมรถยนต์ porsche ราคา 2017

ผ้าคลุมรถยนต์porsche 718 boxster

ผ้าคลุมรถยนต์งานสั่งตัดตรงรุ่น ลูกค้าสั่งซื้อ ตัดให้ตรงรุ่น

ส่งผ้าคลุม ถึงมือลูกค้า  ลูกค้าชอบเก๋เก๋ก็ดีใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2019, 21:31:48 โดย pratipa »

• *
#อีกหนึ่งความประทับใจที่รวดเร็ว
#สั่งเช้า #ได้เย็น #ตรงเวลา

คุณแอมลูกค้าใหม่ขายของออนไลน์ด้วย...สั่งซื้อ
#ผ้าคลุมรถยนค์Porsche #Cayman718
#ผ้าคลึมรถยนต์Porsche #Cayenne

คุณแอมถามว่ามีของเลยไหม2รุ่นนะค่ะ
...ที่ร้านเป็นงานสั่งตัดค่ะ

เร็วที่สุดได้เมื่อไร คุณเก๋

เก๋เก๋: สั่งวันนี้โอนวันนี้ ส่งได้เย็นๆๆค่ะ
ถ้าวันปรกตินะค่ะ

คุณแอม : okงั้นเอา2ผืน อยากได้เลย
เดี๋ยวหาคนไปรับเอง

เก๋เก๋: okค่ะ มารับผ้าประมาณ
 บ่าย2นะค่ะ พอได้ผ้าไปก็
ส่งรีวิวมาให้ด้วย

ขอบคุณ คุณแอมมากๆๆนะค่ะ
พอดีคุณแอมต้องเดินทางไกลหลายวัน
เลยอยากจะหาผ้าคลุมรถ คลุมรถเอาไว้
ตอนที่ไม่อยู่ เลยต้องรีบมา

#รีบมาเก๋เก๋ก็จัดการให้!!!

ผลงานก็ตามรีวิวเลยค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2018, 20:39:13 โดย pratipa »

• *
คุณสมบัติพิเศษของผ้าคลุมรถดีดี.com เหนือกว่า ดีกว่า ผ้าคลุมรถตาม “ท้องตลาด”

ผ้าคลุมรถชนิดนี้  #ได้คัดสรรมากมายจากผ้าที่มีอยู่ และลงตัว เพื่อ "ตอบโจทย์" เป็นผ้าที่เหมาะกับสภาพอากาศบ้านเรา

และผ้าชนิดนี้ผ่านขบวนการทดสอบ ทุกขั้นตอนที่มีคุณภาพที่ดีจากโรงงาน ว่าใช้แล้วไม่เกิดผลเสีย กับสีรถ

ใช้งานแล้วสีรถของท่านจะสดใส ไม่หม่นหมอง ช่วยรักษาอุปกรณ์ภายในรถ เช่น เบาะหนังแผงโคนโซล และอุปกรณ์ห้องเครื่อง

ช่วยป้องกันUV ถ้าเราจอดรถตากแดด กลางแจ้งได้ดีเยี่ยม  กันน้ำฝน ที่ตกกลางแจ้ง กันฝนสาด หรือแม้แต่น้ำค้างยามเช้า

ผ้าคลุมรถดีดี.com  #เราคัดสรรสิ่งดีๆเพื่อลูกค้าทุกท่าน

สำหรับลูกค้าที่เจอปัญหา
แดดส่องโดนช่วงหน้ารถ
ฝนสาดรถช่วงด้านหน้า
#หลากหลายปัญหา แดด ฝน ฝุ่น
#ผ้าคลุมรถตัดเฉพาะส่วนช่วยท่านได้
#ผ้าคลุมรถกะบะตัดคลุมหน้ารถ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2018, 20:39:37 โดย pratipa »

• *
!!!!!วันนี้!!!!...
#ส่งผ้าคลุมรถยนต์ให้ลูกค้าที่รักนะค่ะ
.
.
.
ขอบคุณที่ให้เราได้เป็นส่วนหนึ่ง
ของการดูแลรถที่คุณรัก

#ผ้าคลุมรถดีดีงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถยนต์สั่งตัดคุณภาพเยี่ยม
#byเก๋เก๋เจ้าของแบร์นผ้าคลุมรถดีดี
❤เราต้องพัฒนาตัวเองสม่ำเสมอ
❤อย่าหยุด ขอบคุณมิตรภาพที่ดีดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2018, 20:40:02 โดย pratipa »

• *
#ผลิตผล   #ผ้าคลุมรถดีดีๆๆ

ส่งผ้าคลุมไปทั้วประเทศ..
กระจายไปถึงต่างประเทศก็มี...

นี้ไงค่ะ...#คือผลิตผลที่เก๋...ทำด้วยใจรัก
มุ่มมั่นพัฒนาอยู่เสมอ!!!!

ได้รับผ้าคลุมแล้วส่งขอความมาให้แบบนี้
ผ้าคลุมรถFord Mustang 2018ตัดตรงรุ่น
พอถึงวันนี้..
ได้รับของส่งมาว่า #สวย  
#ถูกใจ   #เนื้อผ้าดี  

!!!!เก๋ปลื้มใจ!!!!...เลยค่ะนี่ไงค่ะ

.#ผลิตผล...#ของผลิตภัณฑ์
#ทำทุกอย่างด้วยใจรัก #และรักทุกอย่างที่เราทำ

วันนี้ทำงานวันแรกนะค่ะ...ทำอะไรก็ราบรื่นร่ำรวย
และเก็บเรื่องราวดีๆๆในวันนี้

#มาเป็นพลังดีดี...#ลุยเดินหน้าต่อไป

#ผ้าคลุมรถดีดี.com
#ผ้าคลุมรถยนต์สั่งตัดคุณภาพเยี่ยม
#byเก๋เก๋เจ้าของแบร์นผ้าคลุมรถดีดี
❤เราต้องพัฒนาตัวเองสม่ำเสมอ
❤อย่าหยุด ขอบคุณมิตรภาพที่ดีดี

ผ้าคลุมรถยนต์ฟอร์ดมัสแตง2018, รถสปอร์ต, มัสแตง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2018, 20:40:16 โดย pratipa »

• *
เช้านี้แจ่มใส....ลูกค้าได้ผ้าคลุม
ส่งรีวิวมาให้..สวยงามอย่างที่เห็น

ขอบคุณ คุณเปิ้ลมากๆนะค่ะ
#ผ้าคลุมมาสด้าสองแบบครึ่งคัน
#ผ้าคลุมMAZDA2 แบบครึ่งคัน

ลูกค้าบอกคลุมพอดีคันสวยงาม
ต้องจอดรถที่ทำงานแต่ไม่มีร่ม
เลยต้องหาผ้าคลุมไปคลุมรถไว้

ป้องกันแดดร้อนส่องเข้าไปภายในรถ

วันนี้เก๋เก๋ทำเวปใหม่สำเร็จแล้วนะค่ะเชิญชมคลิกเลย

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com
[/color]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2018, 20:40:41 โดย pratipa »

• *
ขอบคุณ ลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
ลูกค้าสั่งซื้อผ้าคลุมรถTRIUMPH T120
ผ้าคลุมรถ triumph t120ผ้าคลุมรถตัดตรงรุ่น
Triumphทุกรุ่น คลุมผ้าแล้วดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆค่ะ

ขอบคุณ...คุณอภิเชษฐ์ ผ้าคลุมรถTriumph T100ติดที่แขวนกระเป๋า
ขอบคุณ..ลูกค้าผ้าคลุมรถไทอัมพ์มากๆนะค่ะ
ขอบคุณทุกๆๆออเดอร์นะค่ะ....
ขอบคุณ...คุณสิระ เขตสายไหมผ้าคลุมรถTriumph T100ผ้าสีเหลือง
ขอบคุณ...คุณโกศล จ.ภูเก็ตผ้าคลุมรถTriumph T100
ขอบคุณ...คุณสุชานันท์ลูกค้าชลบุรี
ผ้าคลุมรถTRUMP T120มากๆๆนะค่ะ
ผ้าคลุมจัดส่งเรียบร้อยค่ะ
ผ้าคลุมรถTRUMP Street Twin และสั่งผ้าคลุมฟอจูนเนอร์ 2013ครึ่งคัน
ขอบคุณ...คุณ ปวิช จ.ภูเก็ตผ้าคลุมรถมอไซค์Tiger XCX800
ขอบคุณ...คุณทสพร ลูกค้าบางนาผ้าคลุมรถมอไซค์Tiger XCX800
ขอบคุณ...ลูกค้า จ.ชลบุรีผ้าคลุมรถมอไซค์Triumph Thruxton
ขอบคุณ...คุณศักดิ์ดา จ.นนทบุรี ผ้าคลุมรถTriumph T100
ขอบคุณ...คุณสรวัชร์ จ.นครปฐมผ้าคลุมรถไซค์TriumphT100
ขอบคุณ...คุณ ภัทรพงษ์ แขวงท่าแร้ง ผ้าคลุมรถTriumph T120
ขอบคุณ...คุณสราวุธ จ.นาน ผ้าคลุมรถTriumph T120
ขอบคุณ...คุณ เฉลิมยศ เขตสาทร ผ้าคลุม
Triumph Thruxtonr r 1200cc.มากๆๆคะ
ขอบคุณ...คุณธีรวัฒน์ จ.ปทุมธานีมากๆๆผ้าคลุมรถมอไซค์Triumph T120 งานสั่งตัดตรงรุ่น
ขอบคุณ..คุณ มณีพร เขตทุ่งครุ ผ้าคลุมรถT100 มากๆๆนะค่ะ

ดีต่อใจยิ้มได้งานผ้าคลุมสั่งตัดตรงรุ่น..ตัดคันต่อคันค่ะ
...ขอบคุณมากๆๆนะค่ะที่ให้ความไว้วางใจ
#ผ้าคลุมรถตัดตรงรุ่นTriumphคลุมพอดี
#ผ้าคลุมรถมอไซค์Triumphทุกรุ่นงานสั่งตัดตรงรุ่น
ขอบคุณรูปผลงานจากลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
ผ้าคลุมรถดีดี :ผ้าคลุมงานสั่งตัดตรงรุ่นทุกรุ่น
#ผ้าคลุมTriumph #ผ้าคลุมTriumphthailand #ผ้าคลุมStreetTwin900 #Bonneville
#BonnevilleNewchurch #BonnevilleT100 #StreetTwin2016
#Thruxton #StreetTripleR #StreetTripleRX #Tiger800XRx
#Tiger800XCx #Tiger800XRt #Tiger800XCa #T120Black #ThruxtonR #T120
#CustomStyle #Custombike #CustomBikeThailand #StreetBike #CustomCulture
#ModernBike #BritBike #9Speed #CustomGarage #ModernVintage
#Triumph_Motorcycles #Honda_CBseries
#scrambler

เชิญชมสินค้าและรีวิวต่างๆได้ที่นี่ค่ะ http://www.ผ้าคลุมดีดี.com/

#เชิญชมสินค้าและรีวิวต่างๆได้ที่นี่ค่ะ

https://www.facebook.com/CoverDD/

☎ 081-918-3753 และ 084- 439- 6019

LINE ID : ssscar และ LINE ID : pratipaka

(ถ้าถามข้อมูลสั่งซื้อ สะดวกไลน์ที่สุดนะค่ะ จะตอบได้เร็วมากๆ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2018, 20:41:31 โดย pratipa »

• *
อีกหนึ่งความประทับใจค่ะ คุณ บรีสลูกค้าเก่า
สั่งซื้อไปนานมากๆ วันนี้กลับมาซื้อซ้ำอีก...
บอกผืนเก่าใช้ทนและนานมากๆๆ แต่ผืนเก่าไม่ไหวแล้ว

วันนี้เลยสั่งผ้าคลุมรถBenz sl300 ลูกค้าเก่าไม่คุยเยอะ...
มีบัญชีตั้งแต่โอนครั้งที่แล้ว

ก็โอนให้ทันที่ ผลงานก็ตามรีวิวเลยค่ะ

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
#ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์ #ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่�

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธ.ค. 2018, 11:19:23 โดย pratipa »

• *
อีกหนึ่งเสียงประทับใจ
ออกรถใหม่หา #ผ้าคลุมรถHONDA  HRV
ปกป้องทุกสภาวะอากาศ หมดกังวล

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถนะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ม.ค. 2019, 10:22:41 โดย pratipa »

• *
#ทำไมต้องซื้อผ้าคลุมรถแบบสั่งตัดตรงรุ่นมีดีตรงไหน

หลายๆๆคนรวมทั้งเก๋เก๋
ด้วยเวลาเราออกรถใหม่ 
ซื้อรถใหม่ก็จะอยากดูแลรถ 
หาผ้าคลุมสักผืน

หลายคนคงเคยซื้อผ้าคลุมตามห้าง
ซื้อผ้าคลุมตามร้านประดับยนต์
ซื้อผ้าคลุมตามตลาดนัด
หรือแม้แต่ซื้อผ้าคลุมตามคลองถม
แต่ผ้าคลุมที่ตัดสำเร็จไว้...เป็นงานฟรีไซค์
...ตามขนาดรถที่แยก...

หลายๆๆคนคงเคยเจอปัญหา
ผ้าคลุมใหญ่ไป
ผ้าคลุมฟิตเล็กคลุมไม่ได้
ผ้าคลุมคลุมได้แต่ดันไม่มีเสาอากาศตรงรุ่นเรา
...หรือแม้แต่ผ้าคลุมตัดสั้นไปปกป้องไม่มิด!!!!

ปัญหานี้จะหมดไป...ถ้าสั่งผ้คลุมรถกับ
ผ้าคลุมรถดีดี.com

วันนี้อีกหนึ่งเสียงว่าทำไม?
ต้องเลือกเป็นผ้าคลุมรถสั่งตัด
มาดูรีวิวกันค่ะ...

ลูกค้าเก่าประทับใจ...
ซื้อรถใหม่สั่งผ้าคลุมเพิ่ม

1.มาสด้า3 รุ่น4ประตู 2017
2.ยาริส 2005
3.porshce cayman 987 ปี2011

ขอบคุณลูกค้าภูเก็ตมากๆๆนะค่ะ..
จัดส่งทั้วประเทศยินดีให้บริการค่ะ

เก๋เก๋ผ้าคลุมรถดีดี.com
0819183753

https://www.facebook.com/CoverDD
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2019, 12:13:15 โดย pratipa »

• *
#ผ้าคลุมรถยนต์BMWงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw x5
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw ราคา 2018
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw มอเตอร์ไซค์
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw thailand
#ผ้าคลุมรถยนต์ราคา bmw series 3
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw x1
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw 2018

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2019, 12:13:33 โดย pratipa »

• *
...ไม่ต้องพูดเยอะ

อยู่ไกลตั้ง...ทั้วไทย ก็สั่งได้ค่ะ
ผ้าคลุมรถทุกรุ่นจัดส่งทุกวัน
ทั้วประเทศ...

#ถึงมือมั่นใจ #คุ้มค่า #เกินราคา
ลูกค้าได้กล่าวไว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2019, 21:32:55 โดย pratipa »

• *
คุณสมบัติพิเศษของผ้าคลุมรถดีดี.com เหนือกว่า ดีกว่า ผ้าคลุมรถตาม “ท้องตลาด”

ผ้าคลุมรถชนิดนี้  #ได้คัดสรรมากมายจากผ้าที่มีอยู่ และลงตัว เพื่อ "ตอบโจทย์" เป็นผ้าที่เหมาะกับสภาพอากาศบ้านเรา

และผ้าชนิดนี้ผ่านขบวนการทดสอบ ทุกขั้นตอนที่มีคุณภาพที่ดีจากโรงงาน ว่าใช้แล้วไม่เกิดผลเสีย กับสีรถ

ใช้งานแล้วสีรถของท่านจะสดใส ไม่หม่นหมอง ช่วยรักษาอุปกรณ์ภายในรถ เช่น เบาะหนังแผงโคนโซล และอุปกรณ์ห้องเครื่อง

ช่วยป้องกันUV ถ้าเราจอดรถตากแดด กลางแจ้งได้ดีเยี่ยม  กันน้ำฝน ที่ตกกลางแจ้ง กันฝนสาด หรือแม้แต่น้ำค้างยามเช้า

ผ้าคลุมรถดีดี.com  #เราคัดสรรสิ่งดีๆเพื่อลูกค้าทุกท่าน

สำหรับลูกค้าที่เจอปัญหา
แดดส่องโดนช่วงหน้ารถ
ฝนสาดรถช่วงด้านหน้า
#หลากหลายปัญหา แดด ฝน ฝุ่น
#ผ้าคลุมรถตัดเฉพาะส่วนช่วยท่านได้
#ผ้าคลุมรถกะบะตัดคลุมหน้ารถ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2019, 21:34:21 โดย pratipa »

• *

ขอบคุณ ลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะค่ะ ที่ให้ความไว้วางใจในผ้า คลุมรถของเรานะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ผิง  ลูกค้าเก่า (อริสโต ชิค รีสอร์ท)สวนผึ้ง  (อ่างจากุซซี่ 12ผืน)

1. Bathtub and Jacuzzi   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )ทรงกลม  จำนวน 10 ผืน   ส่งให้แล้วนะค่ะ

2.  Bathtub and Jacuzzi   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ทรงเหลียม จำนวน 2 ผืน   ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เปี๊ยก  บุญรอด  (ผ้าคลุม 4ผืน)

1. ผ้าคลุมมอไซค์ CB 750 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

2.ผ้าคลุมมอไซค์ Vaspa LXV 150cc. (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

3. ผ้าคลุมมอไซค์ Vaspa Prema  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

4. ผ้าคลุมมอไซค์ Vaspa GTS . (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ตู่  (ภูเก็ต) ผ้าคลุม2ผืน

1. ผ้าคลุมมอไซค์ BMW GS ปี2014  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

2. ผ้าคลุมมอไซค์ BMW K1200s  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ  

ขอบคุณ...คุณ ใหม่ ลูกค้าเก่า  (บางเขน)   (ผ้าคลุม 2ผืน)  

1.ผ้าคลุม โต๊ะพลู    ตัดตามขนาด   (ตัดให้ใหม่ชิ้นต่อชิ้น ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

2.1.ผ้าคลุม ชุดโซฟา  ตัดตามขนาด   (ตัดให้ใหม่ชิ้นต่อชิ้น  ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เก๋ง ลูกค้าเก่า  (อุดรธานี)   (ผ้าคลุม 2ผืน)

1.ผ้าคลุมรถมอไซค์ เวบi   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ.

2.ผ้าคลุมเครืองซักผ้า LG 9.5kg.  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  ) เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ พิพัต (ผ้าคลุมเจทสกรี 2ผืน)

1. seadoo rxp 215 ปี 2008   เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

2. seadoo gti  130  ปี 2011   เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ยุ  (สงขลา)

1.ผ้าคลุมรถยนต์   chevrolet captiva  ปี 2012 (ใส่แครี่บอยหลัง ติดกันชนหน้า ) ตัดให้ใหม่ คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี ส่งให้แล้วนะค่ะ

2.ผ้าคลุมรถยนต์   All New Mazda 2  ปี 2012 (ใส่แครี่บอยหลัง ติดกันชนหน้า ) ตัดให้ใหม่ คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี ส่งให้แล้วนะค่ะ

3.ผ้าคลุมรถมอไซค์ Hayabusa (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ประวิทย์ ลูกค้าเก่า  (นนทบุรี)

ผ้าคลุมรถยนต์  Nissan Navara  ปี 2010 (ใส่แครี่บอยหลัง ติดกันชนหน้า ) ตัดให้ใหม่ คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...วิทูรย์ (ลำปาง) ผ้าคลุมรถมอไซค์  Triumph   ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ... เปา   (ระยอง) ผ้าคลุมรถมอไซค์ HONDA C92   ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ... กิจ (จันทบุรี) ผ้าคลุมรถมอไซค์ Ducati Multistrada  กระเป๋า3ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ แม็ก ลูกค้าเก่า  ( อยุธยา ) ผ้าคลุมรถมอไซค์  DUCATI  796 ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ Got   (สงขลา ) ผ้าคลุมรถมอไซค์ Ninja 300 ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ M  (สวนหลวง ) ผ้าคลุมรถมอไซค์ HONDA SHADOW400   ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ โจ (นนทบรุี ) ผ้าคลุมรถมอไซค์ รถเข็ญไฟฟ้า Boos4   เสร็จแล้วส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2019, 21:32:09 โดย pratipa »

Tags: