เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Honda Leasing
All New Honda CR-V ฮอนด้า ซีอาร์-วี ใหม่ ดอกเบี้ยพิเศษ 1.99%
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากตัวด้วยนะครับ HR-V สีเทา รุ่น S  (อ่าน 1162 ครั้ง)

ออฟไลน์ schumj4785

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 18478
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Gear
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
มาแบบ standard เลย เก็บข้อมูลอยู่ในนี้ซักพักล่ะครับ ขอลองแบบเดิมๆ ไปก่อน ถ้าไม่เวิคคงตามรอยหลายๆ คนในนี้ในการอัพเกรดครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Rit HRV - Hondatec tuning

• สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15858
  • พลังน้ำใจ : 26
  • จังหวัด: กรุงเทพ/อยุธยา
  • ชื่อเล่น: *Rit-hondatec*
Re: ฝากตัวด้วยนะครับ HR-V สีเทา รุ่น S
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มี.ค. 2017, 20:34:38 »
ขอ อนุยาด ฝากเรื่องเกี่ยวกับ เสริมสมถรรนะเครื่องยนต์ไว้ด้วยนะคับ ไม่ว่าจะป้ายแดง หรือใช้มาสักพักก้อ ป้าย ขาวดำ ก้อทำได้คับ ประกันสุนไม่ขาด 100% และไม่ต้องกัวว่าจะมีผลเสียนะคับ มีแต่ส่งผลดีให้เครื่องยนต์ดีขึ้นคับ และไม่ต้องไปยำอะไรให้รถช้ำด้วยคับ กับราคา ไม่แรงคับ ถุกสุดที่เช็คราคามาคับ แต่ได้ม้าตัวจิงๆ 15 ตัว คุ้มสุดคับ ขับขิวๆก้อประหยัดขึ้นกว่าเดิมๆแน่นอนคับ ไม่มีรอรอบ ไม่มีกระชากเกียร ต้น กลางปลายไหลๆ คับ หรือ เข้าไปชมข้อมุลใน กระทุ้ห้องแต่งรถได้นะคับ เพาะสำคันที่แนะนำเพาะ hrv รถหนัก และ เกียร cvt จึงทำให้รอบต่ำ เวลาเร่งแซงทำได้ไม่ดีคับ เช่น เร่งแซงถนนแบบสวนเลน ตามสิบล้อ หรือ พวกกะบะยกสุง reflash ecu แล้ว เร่งแซงไม่ต้องลุ้นคับอเพาะเดิมๆ เวลาจะตัดสินใจเร่งแซง ต้องลุ้นคับว่าจะพ้นไหม อันตรายคับ สนใจก้อทักมาได้นะคับ ยินดีแนะนำคับ ภาพรถรุ่นต่างๆนะคับ ป้ายแดงก้อจัดได้คับ ประกันสุนไม่ขาด 100% คับ

ออฟไลน์ yoyo1125

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 19022
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: yoyo

ออฟไลน์ tzippy

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 18648
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: โอ
Re: ฝากตัวด้วยนะครับ HR-V สีเทา รุ่น S
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มี.ค. 2017, 19:45:45 »
พึ่งถอยเทา S มาเหมือนกันค่ะ

มีไรแนะนำด้วยนะค้า

Tags: