เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Honda Leasing
All New Honda CR-V ฮอนด้า ซีอาร์-วี ใหม่ ดอกเบี้ยพิเศษ 1.99%
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกมองข้างพับเก็บเองขณะขับรถ  (อ่าน 2027 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ccjung

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3439
  • พลังน้ำใจ : 8
  • จังหวัด: Lopburi
  • ชื่อเล่น: นู๋ซีซี
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: กระจกมองข้างพับเก็บเองขณะขับรถ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 ธ.ค. 2017, 19:09:56 »

ไม่ทราบว่ากระจกพับเองขณะขับยังเป็นกันอยู่หรือเปล่า แก้ไขยังงัยคะ พอดีพึ่งออกรถ EL มา ขับได้ประ3,000 กม.ขับอยู่ดีๆกระจกข้างซ้ายพับเองเหมือนกันค่ะ
ใช้รถมา 76,000กม. ยังเป็นอยู่ 2-3ครั้งค่ะ แจ้งปัญหาศูนย์ไว้แล้ว แต่ยังไม่ได้รับการแก้ไขค่ะ ศูนย์ยังงงๆ กับอาการ  :P

ลองซื้อพวงมาลัยมาไหว้แม่ย่านางรถดูครับ

ผมเคยเป็นครั้งนึง ตอนนี้หายแร่ะ .....
เด้วลองทำบ้างค่ะ +น้ำแดง สักนีส55+  ::)
คิดได้ไงค่ะเนี่ย555555+

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ nu898

• No.776
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 9496
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กมท
  • ชื่อเล่น: นุ
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: กระจกมองข้างพับเก็บเองขณะขับรถ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 ธ.ค. 2017, 19:57:09 »
เข้าไปที่ศูยน์ HONDAได้เลยครับ เขาเรียกรถคืนทั้งหมดครับ ปัญหากระจกพับเองผมเพิ่งไป เครมมา ฟรี

Tags: