เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: HRV ของพวกเราจากปัญหาต่าง ฯ Honda รับคืนรถแล้วครับ ฯ  (อ่าน 10423 ครั้ง)

ออฟไลน์ vvic

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 17297
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: vvic
    • รางวัลและกิจกรรม

กะลังจะไปจองเลย :'(

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Yim

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 10491
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: saraburi
  • ชื่อเล่น: Yim
ขอลายกลุ่มอยุธยาด้วยครับ ขอบคุณค

รับ

ออฟไลน์ nooppy2

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 8038
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: nooppy2
 :emo_113:
อ่านแล้วน่าเห็นใจเจ้าของรถคันที่มีปัญหาครับ ถ้าบังเอิญเรามีปัญหาอย่างงี้บ้าง คงปวดหัวน่าดู ตั้งแต่เสียเงิน เสียเวลา เสียความรู้สึก ต้องลางาน ฯลฯ
ผมเองเป็นลูกค้าเก่าฮอนด้ามานานแล้ว สมัย accord ตาเพชร ตอนนั้นรถดีมากครับ
ประกอบดี รถคุณภาพดี บริการดี หาที่ติไม่ได้เลย เกรดรถดีกว่าคู่แข่งมาก
หลังจากนั้นพอจะเปลี่ยนรถๆค่ายคู่แข่งเตรียมตัวมาดี เลยไปซื้อของค่ายคู่แข่งแทน
ในขณะที่ยอดขาย accord 2-3 รุ่นหลังสู้ยอดขายของค่ายคู่แข่งไม่ได้ทั่วโลก
จนรุ่นปัจจุบันไม่รู้ทวงแชมป์คืนได้หรือไม่? หลังจากนั้นก้อมีเสียงบ่นก่น. ่า honda ออกมา
เป็นระยะๆ มาถึงรุ่น hrv ผมซื้อมาตั้งแต่แรกๆ ตอนนั้นก้อมีเสียงบ่นๆออกมาแล้ว เสียวๆว่าจะมาเจอกับตัวมั่ง แต่โชคดีไม่พบปัญหาอะไร แต่แปลกใจผู้บริหาร honda ท่าทางจะไม่สนใจเสียงบ่นลูกค้าเลย จะรอให้ชื่อเสียงเสียหายก่อนเหรอ? ช่วงนี้สื่อสังคมออนไลน์ไปเร็วมากนะโดยเฉพาะข่าวไม่สู้ดี ที่ออกมาแสดงความเห็นหนะเป็นห่วงทาง honda นะ ภาพพจน์ที่สะสมมาดีจะเสียไปนั้นจะคุ้มไหม? ผู้ที่กำลังคิดจะเป็นลูกค้า honda พอมาอ่านแล้วจะคิดยังงัย? เสี่ยงไหม? หรือไปหาคู่แข่ง?    ผู้ที่เป็นลูกค้า honda อยู่แล้วจะคิดยังงัย? รถคันต่อไปจะเป็น honda หรือไม่? ปกติถ้าทุกอย่างไม่มีปัญหานะลูกค้าเขาจะเป็นลูกค้าที่ซื่อสัตย์ของ honda ไปจนกว่าชีวิตจะหาไม่นะ
ถ้าบังเอิญผู้บริหาร honda เข้ามาอ่านเจอ ลองคิดดูใหม่นะ ได้คุ้มเสียหรือป่าว?