เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านติดฟิลม์ แถวลาดกระบังครับ ราคาดี บริการดี  (อ่าน 3643 ครั้ง)

ออฟไลน์ deltaflyer

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 12592
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: J
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่านี่เป็น Consumer Review นะครับ ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้าน แต่เนื่องจากได้รับบริการที่ดีมากๆ มาจึงอยากบอกต่อ อารมณ์เดียวกับตอนอยากคอมเพลนเลยครับ

ร้านนี้ชื่อ Carfe' SR499 (ส่วนตัวว่าชื่อ Carfe อ่ะเท่แล้ว ไม่น่ามี SR499  เลย 55)

https://www.facebook.com/Carfe.CAR.CARE

อยู่ลาดกระบัง ซอย 38

ผมเอาไปติดฟิลม์ Huper Optik มาครับ ได้ราคาโอเคมากๆ
ถ้าไงลองติดต่อทางร้านไปดูนะครับ และแจ้งว่า "มาจาก HRVClub" จะได้คุยราคาง่ายขึ้นครับ รับรองว่าต้องรีบขับไปติดเลยทีเีดยว

ได้เบอร์ร้านนี้มาโดยบังเอิญมากๆ โทรนัดแล้วก็ไปติดตั้งในเวลาชั่วโมงเดียว

มีห้องพักสะดวกสบายครับ นั่งแอร์เย็นๆดูช่างติดตั้งรถไปได้เลย เห็นมีฟิลม์อยู่หลายยี่ห้อเลย 3M, VOX, Huper และอื่นๆ แนะนำๆๆคร้าบ เป็นอีกตัวเลือกที่ดีของร้านติดฟิลม์เลยทีเดียว

แนบรูปที่ถ่ายหน้าร้านมาด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ย. 2015, 23:17:01 โดย deltaflyer »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ puimarshi

• No.740
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 11822
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: สุพรรณบุรี
  • ชื่อเล่น: ปุย Marshi
แหล่ม ๆ แถวบ้านด้วย

ออฟไลน์ ! KAI !

• สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5513
  • พลังน้ำใจ : 62
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: KAI

ออฟไลน์ ABGoD

• No.925
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 12272
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ชลบุรี/ระยอง
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
ทำไมผมบอกจาก HRV CLUB ก็ได้ราคาโปรโมชั่นทั่วไป :blank:
ผมต้องต่อรองเองซึ่งได้ของแถมเพิ่มนิดหน่อย :emo_090:
 คือตัว product ที่เขามี ของMIDUS น่าสนมาก กำลังเทียบอยู่แต่ตอนนี้ผมมีในใจอีกยี่ห้อซึ่งถูกกว่า และได้ข่าวว่าดี(เพื่อนกระซิบมา)
ผมมองหาฟิล์มดำที่มองจากภายนอกทึบ และมองจากภายในเคลียร์ชัดเจนกำลังชั่งใจกันอยู่
 :emo_040: :emo_040:

Tags: