เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้บริการเคลือบแก้ว ของศูนย์ HONDA บ้างไหมครับ อยากทราบว่าดีไหมครับ  (อ่าน 12553 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thanit K

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 18465
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: ภูเก็ต
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง
    • รางวัลและกิจกรรม

ที่ภูเก็ต มีแนะนำที่ไหนบ้างไหมครับ ของศูนย์ที่นี่ไม่มีเลย  :blank:

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ asgard-center

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 20554
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: asgard
เคลือบแก้ว Hrv 8,000 ครับ ประกัน 3 ปี เข้าดูแล 500/ครัง (เฉพาะลูกค้าจากคลับHRV)
http://asgard-carcoat.blogspot.com/

ออฟไลน์ หมูอ้วนนิดหน่อย

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 23783
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Redcy
ของผมเคลือบเซรามิก 5 ปี + Treatment Nano Coating 24 ครั้ง รวม 28,000 ครับได้ผลยังไงจะมาบอกครับ(รับรถวันที่ 28/12/2018) ไม่รู้เหมือนกันว่าดีไหมแต่สั่งเขาทำไปแล้ว :-\
เพิ่มอีกนิดนะครับ เป็น 9H หนา    mm. น้ำยา FEYNLAB CERAMIC LITE (ไม่รู้จักเกมือนกันไม่เคยทำเลย) ความเห็นส่วนตัวคิดว่าล้าง  Treatment Nano Coating 24 ครั้ง / 500-1000 แล้วแต่ร้านทั่วไปหรือในห้าง รวมแล้วประมาณ  12000-20000 เลยคิดว่าค่าเคลือบประมาณ 4000-16000 ครับ ศูนย์ Hondaบางนา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธ.ค. 2018, 11:23:15 โดย หมูอ้วนนิดหน่อย »

Tags: