เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ###รวมภาพประทับใจ Honda HR-V คาราวานท่องเที่ยวภาคเหนือ เชียงใหม่ – น่าน 5-6 กันยายน 58###  (อ่าน 19405 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mus

• No.765
  • สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 6378
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Mus
  • No.765
    • รางวัลและกิจกรรม

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Rainbuzaa

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 13395
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: ฝน

ออฟไลน์ glowing star

• *
  • สมาชิก ID: 13891
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Glowing star

ออฟไลน์ Alex Auto Shop

• *
  • สมาชิก ID: 14014
  • จังหวัด: chonburi
  • ชื่อเล่น: alex

ออฟไลน์ mokouko

• *
  • สมาชิก ID: 14261
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: หมิน

ออฟไลน์ Arin-HRV550

• No.550
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5179
  • พลังน้ำใจ : 41
  • จังหวัด: อยู่ในตัวเมืองเก่าเชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: คุณเอก(LineID:arinchawat)
ชาว HRV North เตรียมพบกับ ทริป คาราวานท่องเที่ยวภาคเหนือครั้งที่ 2 เร็วๆนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2016, 10:06:20 โดย Arin-HRV »

ออฟไลน์ aekapojn

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 11325
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: เอก

ออฟไลน์ Rit hrv by Hondatec team

• สมาชิก 3000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15858
  • พลังน้ำใจ : 36
  • จังหวัด: กรุงเทพ/อยุธยา
  • ชื่อเล่น: *Rit by hondatec*
ผมนี่ชอบคับไปทริปเหนือแต่พอดีผมมีเจ้า สโนว์ไปด้วยคับเลยไม่ค่อยสะดวกที่จะพักในโรงแรมคับ ส่วนใหญ่ผมไปกางเต้นคับแล้วไปทำบุน ไปแบบลุยเดี่ยวคับ เนวิกเตอร์ คับ คิคิ ผมชอบไปเหนือช่วงหน้าหนาวคับ ไปแบบชิวฟิน แากาดเยนๆ ใจเยนๆไม่รีบมากเกินไปคับ แต่ชอบทำบุนเที่ยวธรรมชาติคับ  :emo_102:

ออฟไลน์ Arin-HRV550

• No.550
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5179
  • พลังน้ำใจ : 41
  • จังหวัด: อยู่ในตัวเมืองเก่าเชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: คุณเอก(LineID:arinchawat)
ผมนี่ชอบคับไปทริปเหนือแต่พอดีผมมีเจ้า สโนว์ไปด้วยคับเลยไม่ค่อยสะดวกที่จะพักในโรงแรมคับ ส่วนใหญ่ผมไปกางเต้นคับแล้วไปทำบุน ไปแบบลุยเดี่ยวคับ เนวิกเตอร์ คับ คิคิ ผมชอบไปเหนือช่วงหน้าหนาวคับ ไปแบบชิวฟิน แากาดเยนๆ ใจเยนๆไม่รีบมากเกินไปคับ แต่ชอบทำบุนเที่ยวธรรมชาติคับ  :emo_102:

เห็นน้องสโนว์แล้ว อิจฉาจังครับ น้องได้เที่ยวหลายที่
ที่ทำงานผม (โรงแรม) รับลูกค้าที่พาน้องหมา น้องแมว พักรวมกับเจ้าของได้ครับ. ห้องจะจัดโซนเฉพาะชั้น 1 ที่มีระเบียงติดกับสวน
แต่จะขอให้ลูกค้าจัดเตรียมที่นอนกับอุปกรณ์ทานอาหารของน้องๆมาด้วยครับ โรงแรมมีสวนให้น้องได้เดินเล่น
ที่โรงแรมมีน้องแมวเดินเล่นทุกวัน แต่น้องหมาอยู่หลังบ้านครับ (ไซบีเรียน)
ยังไงเชิญได้ครับ โรงแรมบูติค 4 ดาว ชือ โรงแรมคชสีห์ธานีเชียงใหม่ ใกล้ถนนคนเดินท่าแพ วัวลาย  มีราคาพิเศษสำหรับชาว HR-V Club ครับ

C:-) C:-) C:-) C:-)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ค. 2016, 18:13:58 โดย Arin-HRV550 »

ออฟไลน์ Rit hrv by Hondatec team

ขอบคุนคับ ถ้ามีโอกาดจะแวะไปใช้บริการนะคับ แต่ปีนี้แพลนคาดว่าจะไป แม่ฮ่องสอนก่อนคับ บางจุดยังไม่ได้คับ เดี่ยวอาจจะแวะไปเชียงใหม่คับ อันนี้ส่วนตัวคับผมกะแฟนชอบนอนแบบชิวๆหัด เจ้าสโนว์ด้วยคับจะได้ชิน ชอบแนวๆค่ำไหนนอนนั่นคับ ตามจุดที่สามารถกางเต้นได้ ขอขอบคุนข้อมุลดีๆนะคับ มีโอกาดจะไปใช้บริการนะคับ
 :emo_090:

ขอบคุนคับจากเจ้าสโนว์ ฮักกี้

สโนว์ชอบไหว้พระ คิคิ
 ;)

Tags: