เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ###ภาพ MINI MEETING HONDA HR-V 6/6/2015 ### Photo by styleup  (อ่าน 32265 ครั้ง)

ออฟไลน์ styleup

• สมาชิก 500 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3731
  • พลังน้ำใจ : 30
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: style
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: ###ภาพ MINI MEETING HONDA HR-V 6/6/2015 ### Photo by styleup
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 09 ส.ค. 2015, 13:51:14 »

;) ;)
STUFFITยางช่วยลดเสียงรบกวนเข้าห้องโดยสาร ผลงานมากกว่า1,000คัน /ฟิล์มกันรอยจากอเมริกา ✔เบ้ามือจับ ✔ชายบันได ✔ขอบฝาท้าย แบบตรงรุ่นHonda HRV / พรมปูพื้น3Dกันน้ำ /
ลิงค์ร้าน http://www.hondahrvclub.com/index.php/topic,536.0.html

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ EarthZa

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 137
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: EarthZa
Re: ###ภาพ MINI MEETING HONDA HR-V 6/6/2015 ### Photo by styleup
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 09 ส.ค. 2015, 14:43:34 »
 :emo_090: :emo_090:

ออฟไลน์ Grandear

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 10840
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: GD
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 10 ส.ค. 2015, 00:10:25 »
 C:-)

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 16 ส.ค. 2015, 11:05:21 »
STUFFITยางช่วยลดเสียงรบกวนเข้าห้องโดยสาร ผลงานมากกว่า1,000คัน /ฟิล์มกันรอยจากอเมริกา ✔เบ้ามือจับ ✔ชายบันได ✔ขอบฝาท้าย แบบตรงรุ่นHonda HRV / พรมปูพื้น3Dกันน้ำ /
ลิงค์ร้าน http://www.hondahrvclub.com/index.php/topic,536.0.html

ออฟไลน์ Armmy

• สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5512
  • พลังน้ำใจ : 51
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Arm
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 01 ก.ย. 2015, 21:51:23 »
 :emo_051:  :emo_051:  :emo_051:

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 01 ก.ย. 2015, 22:54:32 »

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 12 ก.ย. 2015, 01:08:25 »
 :emo_090: :emo_090:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2015, 01:10:02 โดย styleup »

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 30 พ.ย. 2015, 09:24:48 »
 :-* :-*

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 30 พ.ย. 2015, 10:49:52 »

6/6/2015 MINI MEETING  HONDA HR-V
สถานที่: CDC เลียบด่วนรามอินทรา

....................................................

ขอบคุณ:    Admin HONDA HR-V CLUB THAILANDที่ให้การสนับสนุนงานและให้ใช้พื้นที่ในClub
ขอบคุณ:    ผู้จัดงาน คุณพี่ตั๊ก และขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ช่วยให้เกิดงานครั้งนี้
ขอบคุณ:    ร้านค้าผู้สนับสนุนงานครั้งนี้ นำของรางวัลมาแจก และสละเวลามาร่วมงาน
1. OSAKA99
2. Nui Showcase
3. JC VehicleDecor
4. STUFFITby styleup
5. K.Pump
ขอบคุณ:    ท่านเจ้าของรถทุกท่านที่เอารถของท่านมาร่วมจอดโชว์ในงาน และแนะนำให้ข้อมูลแนวทางการแต่งรถ ต่างๆแก้สมาชิก ขอบคุณ พี่โด่ง/ขอบคุณพี่ซิ่ง/ขอบคุณ คุณกาน/ขอบคุณ คุณนุ่น/ขอบคุณ คุณตั้ม

ขอบคุณ:    สมาชิกHONDA HR-V ทุกท่านที่มาร่วมงาน ภาพความอบอุ่นแบบเป็นกันเอง กับร้อยยิ้มของทุกคน ที่ช่วยสร้างบรรยากาศ"แห่งมิตรภาพและความสุข"มากจริงๆ...ขอบคุณครับ
 ;) ;) ;)

....................................................

Photography styleup
ภาพทั้งหมด ผมตั้งใจให้อารมณ์ภาพออกแนว"วินเทจ"ให้ความรู้สึกแบบอบอุ่น...ให้เค้ากับงานMEETINGครั้งนี้ครับ

......................................................

รูปนี้ขอตั้งชื่อภาพว่า You can choose in your style.
HONDA HR-V กับแนวทางการแต่งรถที่หลากหลายstyle. "คุณเลือกstyleที่เป็นคุณ" ดูจากเจ้าของรถที่ยืนอยู่...การแต่งตัวแต่ละท่าน พี่โด่ง และ เสี่ยอั้ม

.................................................

รูปนี้สมาชิกกำลังยืนดู รถพี่ซิ่ง หลายท่านกำลังสอบถามข้อมูลต่างๆกับพี่ซิ่ง... ซึ่งพี่ซิ่งเองวันนี้ก็ยืนตอบคำถามให้ข้อมูล และแนะนำสมาชิกทุกท่านที่สนใจของแต่งในรถพี่ซิ่งกันครับ

.......................................................

ในภาพเป็นรถสีขาวที่มาจอดโชว์ในงาน เป็นรถของ"อาคุณกาน" คันนี้ก็ทำอะไรมาเยอะเหมือนกัน(โดยเฉพาะ..พวงมาลัยที่ทำมาใหม่)สดๆร้อนๆก่อนวันงาน1วัน!! :-\ :-\

v
v

สมาชิกหลายท่านให้ความสนใจกันมาก ทางเจ้าของรถคุณกาน ก็ยืนให้ข้อมูลกันไปครับ

v
v

ภายในครับ

........................................................

คันสีขาวรถพี่โด่งครับ วันนี้มาจอดโชว์ของแต่งกัน...เรียกว่าจัดเต็มคันนี้ ผมเคยรีวิวของแต่งรถพี่โด่งไปแล้ว2รอบ issue1#และ2 ตามลิงค์ด้านล่างครับ
http://www.hondahrvclub.com/index.php/topic,1574.0.html

v
v

รถพี่โด่งครับ เรียกว่าเปิดโชว์กันทุกสัดส่วน สมาชิกก็ให้ความสนใจมากเลยครับ

ต่อเนื่องกันต่อ กับรถคุณนุ่นสีดำ ท่อคู่ คันนี้ผมเองก็ได้ รีวิวของแต่งรถคุณนุ่นไปแล้วในissue4#ตามลิงค์ด้านล่างครับ[/size]
http://www.hondahrvclub.com/index.php/topic,2830.0.html

v
v

บรรยกาศโดยรวม...ตามภาพกันเลยครับ สมาชิกก็มาดูมาชม พร้อมสอบถามข้อมูลต่างๆ คุณนุ่นก็ยืนให้ข้อมูล ทำให้สมาชิกได้ทราบแนวทางการแต่งรถในstyleของคุณนุ่น

...................................................

รถพี่ซิ่งครับ

v
v

......................................................

คนกลางพี่ตั๊กครับ...ทางซ้ายเสื้อสีขาวพี่บังแฟนพี่ตั๊ก... ส่วนทางขวาเสื้อเขียว คุณนุช่วยจัดงานและเป็นทีมงานครับ(เด็กรับรถด้วย) ถ่ายภาพด้วย :-\ :-\

คันนี้...คุณเจ้าของรถเอาน้องหมีตัวใหญ่...มานั่งหน้ากันเลยที่เดียว...น่ารักดีครับ ทำให้งานเราดูอบอุ่นขึ้นมาอีก :emo_051: :emo_051:

v
v

v
v

...............................................

ร้านค้าใจดี OSAKA99วันนี้เอาของรางวัลมาแจกด้วยครับ

..................................................

รูปถ่ายแนว"Candid" เก็บภาพบรรยกาศของสมาชิกนะครับ

รูปแรกเป็นรูปสมาชิก..ที่ต่างคนต่างมา สุดท้ายก็มาทำความรู้จักกันในงานครั้งนี้นะครับ ;) ;)

.............................................

คุณโรส144(ไขลาน)...วันนี้มากันทั้งครอบครัวเลยครับ

...........................................................

คุณพี่ท่านนี้ มาตั้งแต่บ่าย4ร้อนแค่ไหน คุณพี่ก็เดินดูรถ ผมมีโอกาสได้คุยกับคุณพี่ คุณพี่บอกว่าจองรถสีขาวไป แต่อยากมางานนี้ เพื่อจะมาดูสีรถ พอมาแล้วคุณพี่เปลี่ยนใจอยากได้สีบรอนซ์เงินแทน..คุณพี่บอกว่า ไปที่0อาจไม่มีรถให้ดูทุกสี มางานนี้ได้ดูเกือบทุกสี เลยทำให้ตัดสินใจได้ครับ

.................................................

เสี่ยอั้ม(อ่างทอง) :-\ :-\ ไม่ว่ากันนะเสี่ยขอซักรูป..เดี๋ยวขอโทษด้วยน้ำชามีฟอง..นะเสี่ย C:-) C:-)

..........................................................

พี่โด่งครับ...พี่โด่งแต่งตัวเหมือนเสี่ยjapan...เห็นว่ามาดูงานถ่ายทำ..อะไร???ครับ :emo_051: :emo_051:

...........................................................

พี่ซิ่งครับ...ไม่ใจว่าพี่ซิ่งกำลังต่อวีซ่าอยู่หรือเปล่าครับ...มุมพักผ่อนครับ

เสี่ยเต้(เสื้อดำ) เสื้อขาวคุณกานครับ...เหมือนกำลังจะคุยไรกันนะครับไม่แน่ใจ :-\ :-\

น่ารักมากๆครับ...มากับคุณพ่อ

ภาพสมาชิกเดินพบปะพูดคุยครับ

.............................................................

รูปนี้กำลังยืนดูรถคุณนุ่นกันครับ

v
v
v
v
v
v

ขอทิ้งท้ายด้วยภาพนี้...สำหรับคืนนี้กับการลงรูปพรุ่งนี้จะกลับมาลงต่อ...ภาพตอนแจกของรางวัล และภาพถ่ายร่วม

..................................................

กลับมาลงกันต่อครับ กลับช่วงแจกรางวัล

.......................................

ช่วงแจกรางวัล จากร้านค้าในclub

v
v

ร้านJC VehicleDecor วันนี้เอาRubber Skirt มาแจกกันครับ

........................................

คุณหนุ่ยShowcaseร้านค้าใจดี เอาฟิล์มกันรอยเบ้ามือจับมาแจก ทุกคนที่มาในงานและลงทะเบียนครับ

............................................

OSAKA99...นำสินค้าZERO Clayดินน้ำมันขัดสีมาแจกครับ

..........................................

พี่ตั๊ก...นำผ้าคลุมรถมาแจกครับ

.........................................

styleup (ผมเองครับ)มีของมาแจกร่วมกิจกรรมด้วยครับ

1.Bestart Aero Stabilizing Fin (ครีบตัดอากาศ)

v
v

2.FUEL TAG-บอกสถานะเชื้อเพลิง เอาไว้โชว์เด็กปั้ม กันลืม

v
v

3.STUFFITยางช่วยลดเสียงรบกวนเข้าห้องโดยสาร

..........................................................

ต่อมาครับ  PT Motor Car (คุณปั้ม)เอาบัตรส่วนลดทำสีมาแจกกัน คุณปั้มรถรุ่นไหนก็เข้าไปใช้บริการได้ครับ

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 30 พ.ย. 2015, 10:50:52 »
รถสมาชิกที่มาร่วมงาน ทั้งหมด48คัน บรรยากาศเต็มไปด้วยความสุขสนุก

พบกันใหม่เร็วๆนี้!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ย. 2015, 10:55:09 โดย styleup »

Tags: