เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองพิจารณาประสบการณ์นี้ ที่ผมเจอหน่อยครับ  (อ่าน 9538 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUPANUTC

• No.274
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 902
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: พัทลุง
  • ชื่อเล่น: คุณหนู
  • รู้ผู้อื่นคือปัญญา รู้ตัวเองถึงนิพพาน
    • รางวัลและกิจกรรม

ร้องเรียนสำนักงานใหญ่ครับ มีผลอย่างมาก

เห็นด้วยค่ะ เค้าจะได้ไม่ทำกับคนอื่นอีก  :emo_102:
ทาง สนญ.จัดการเรื่องร้องเรียนศูนย์บริการเร็วมากค่ะ  :emo_051:
ต้องแรกก็คิดแบบนั้นครับ แต่ผมชอบให้โอกาศคน ก็เลยได้แต่บอกน้องเซลว่า"ไม่เป็นไร แต่พี่ก็เสียความรู้สึกมาก". คือดูแล้วเซลไม่น่ามีอะไร.ดูทำงานดีเลย เขายังต้องทำอาชีพนี้ไปอีกนาน อันนี้ก็คงได้เป็นประสบการณ์ของเขา. และการร้องเรียนคงจะเกิดอะไรขึ้นแน่นอน. ซึ่งหัวหน้าแบบนี้คงไม่ออกหน้ารับแทนลูกน้องหลอก หรือโยนความผิดอีกก็ไม่รู้ คนที่จะโดนก็คือคนที่เล็กสุดซึ่ง  อาจจะทำให้ผมรู้สึกไม่ดีอีกครั้ง หรือผมคิดยาวไปก็ได้.  แต่รอบนี้ผมขอให้โอกาศน้องเขาไปก่อนยังไงก็คงได้เจอกันอีกเพราะศูนย์อยู่หน้าบ้านครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ keangbangwua

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 8250
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: chachoengsao
  • ชื่อเล่น: keang
 :emo_051: :emo_051:
ร้องเรียนสำนักงานใหญ่ครับ มีผลอย่างมาก

เห็นด้วยค่ะ เค้าจะได้ไม่ทำกับคนอื่นอีก  :emo_102:
ทาง สนญ.จัดการเรื่องร้องเรียนศูนย์บริการเร็วมากค่ะ  :emo_051:
ต้องแรกก็คิดแบบนั้นครับ แต่ผมชอบให้โอกาศคน ก็เลยได้แต่บอกน้องเซลว่า"ไม่เป็นไร แต่พี่ก็เสียความรู้สึกมาก". คือดูแล้วเซลไม่น่ามีอะไร.ดูทำงานดีเลย เขายังต้องทำอาชีพนี้ไปอีกนาน อันนี้ก็คงได้เป็นประสบการณ์ของเขา. และการร้องเรียนคงจะเกิดอะไรขึ้นแน่นอน. ซึ่งหัวหน้าแบบนี้คงไม่ออกหน้ารับแทนลูกน้องหลอก หรือโยนความผิดอีกก็ไม่รู้ คนที่จะโดนก็คือคนที่เล็กสุดซึ่ง  อาจจะทำให้ผมรู้สึกไม่ดีอีกครั้ง หรือผมคิดยาวไปก็ได้.  แต่รอบนี้ผมขอให้โอกาศน้องเขาไปก่อนยังไงก็คงได้เจอกันอีกเพราะศูนย์อยู่หน้าบ้านครับ

ออฟไลน์ BLE

• No.288
  • สมาชิก ID: 7922
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: ahina

:emo_051:

ออฟไลน์ hnon082

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 6308
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สระแก้ว
  • ชื่อเล่น: หนอน
อยู่สงขลาค่ะ จองเดือนมค  รับรถเดือนมีค รถลงที่นครช่วงค่ำก่อนวันออกรถจริงตอนเช้าที่สงขลาน้องเซลต้องขับมาให้จากนครเพื่อให้ทันฤกษ์ ตอนแรกนึกว่าไม่ทันแล้วแต่ได้มาจนได้ค่ะ เป็นกำลังใจให้ จขกทด้วย อยากทราบจังหาดใหญ่ศูนย์ไหน เข้าใจเลยว่าคงเสียความรู้สึกอย่างมาก หวังมาเป็นครอบครัวHRVด้วยกันนะค่ะ

• No.274
  • รู้ผู้อื่นคือปัญญา รู้ตัวเองถึงนิพพาน
อยู่สงขลาค่ะ จองเดือนมค  รับรถเดือนมีค รถลงที่นครช่วงค่ำก่อนวันออกรถจริงตอนเช้าที่สงขลาน้องเซลต้องขับมาให้จากนครเพื่อให้ทันฤกษ์ ตอนแรกนึกว่าไม่ทันแล้วแต่ได้มาจนได้ค่ะ เป็นกำลังใจให้ จขกทด้วย อยากทราบจังหาดใหญ่ศูนย์ไหน เข้าใจเลยว่าคงเสียความรู้สึกอย่างมาก หวังมาเป็นครอบครัวHRVด้วยกันนะค่ะ

ยินดีด้วยครับ ผมก็หวังที่จะเจอแบบดีๆแบบนี้ครับ

• No.274
สรุปใหม่ เกมส์พลิกครับ  น้องเซลแจ้งมาว่าทางกรุงเทพเปลี่ยนคันใหม่มาให้  ตามคิวเป็นของผม ให้ผมดูรถก่อนตัดสินใจ และขอโทษสำหรับเรื่องที่ทำให้เข้าใจผิด บราๆๆๆ
วันนี้ก็ไปดูรถมาแล้ว ก็เรียบร้อยดี สงสัยพรุ่งนี้คงได้เป็นครอบครัว HR-V แล้วครับ
เหมือนจะ Happy Ending แล้วครับ  :-\

ออฟไลน์ น้องมะลิ

• No.310
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 7795
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: อ้อ
ยินดีด้วยค่าาา  :emo_102:

ออฟไลน์ tapoon

• No.067
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 7328
  • พลังน้ำใจ : 104
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: ood
สรุปใหม่ เกมส์พลิกครับ  น้องเซลแจ้งมาว่าทางกรุงเทพเปลี่ยนคันใหม่มาให้  ตามคิวเป็นของผม ให้ผมดูรถก่อนตัดสินใจ และขอโทษสำหรับเรื่องที่ทำให้เข้าใจผิด บราๆๆๆ
วันนี้ก็ไปดูรถมาแล้ว ก็เรียบร้อยดี สงสัยพรุ่งนี้คงได้เป็นครอบครัว HR-V แล้วครับ
เหมือนจะ Happy Ending แล้วครับ  :-\
ยินดีด้วยคร้าบ สมหวัง นะคร้าบบบบ ฮิ้ววววว :emo_090: :emo_090: :emo_090:

ออฟไลน์ Satan

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3266
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: NYK
  • ชื่อเล่น: LoL
ยินดีด้วยครับ
อะไรจะเป็นของเราไม่ว่ายังไงมันก็จะเป็นของเราครับ

ออฟไลน์ bosstertee

• No.075
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4614
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: นครปฐม
  • ชื่อเล่น: ตี๋
ยินดีด้วย แอบลุ้นอยู่ว่าทาง honda และ 0 จะแก้ไขปัญหายังงัยต่อ ก้อโอเครนะครับ รับผิดชอบในระดับนึง :emo_090: :emo_090:

ออฟไลน์ ds.g.max

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 9069
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: Max
แย่เลย

Tags: