มุมข้อมูลทั่วไป - General Zone > ข่าวสารและข้อมูล Honda HR-V

ถามเรื่อง โช็ค อัพ

(1/5) > >>

S Pongsathorn:
รบกวนเพื่อนสมาชิกที่รับรถแล้ว และ ที่ยังไม่ได้รับรถ ทุกท่าน อยากทราบเพื่อเป็นความรู้เกี่ยวกับโช็คอัพ ที่ติดมากับรถ มีfeeling ในการขับรถเป็นอย่างไรบ้าง และจำเป็นหรือไม่จำเป็นที่จะต้องเปลี่ยน โช็คอัพ เพราะ?

Pickman:
โช๊คนิ่มไปหน่อยครับ. กำลังรอของตรงรุ่นดีๆอยู่ครับ

Hrv0405:
มีของ h-drive ตรงรุ่น งัยก็ลองดูยี่ห้ออื่นก็ได้ ^^ผมกำลังจะจัด h-drive ใส่แล้วจะมารีวิวน่ะครับ :emo_090:

Golfalot:
ช่วงล่าง กระด้าง. แต่. ยวบโยนครับ

Golfalot:
ผมเปลี่ยนแน่. กำลังตัดสินใจว่า จะไป h drive. หรือรอ kayaba. กับ โดบินสัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version