เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่นยาง  (อ่าน 1851 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต้น

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 20723
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นครปฐม
  • ชื่อเล่น: ต้น
    • รางวัลและกิจกรรม
เปลี่นยาง
« เมื่อ: 27 มี.ค. 2020, 11:35:40 »
 Share 
จะเปลี่ยนยางคราฟ ใช้ยี่ห้ออะไรดีคราฟ เน้นเงียบ ราคาประหยัด ส่วนตัวผมใช้รถทุกวันนะคราฟ วันละประมาณ 70-80 กม.คราฟ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ เกรียงไกร บุญทรง

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 17741
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: ลำพูน
  • ชื่อเล่น: เกรียง
Re: เปลี่นยาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มี.ค. 2020, 16:27:48 »
ผมพึ่งเปลี่ยนไปเมื่อ25/3/63ของมิชลีน ไพมีชี-4 เงียบมากๆ/นุ่น(ราคาไม่รู้ผมไม่ได้จ่ายฮิฮิ)
เวลาขึ้นลูกระนาดเล็กๆยาวๆหรือรอยต่อถนนดีมาก(เส้นเก่าติดรถสั่นทั้งคัน) มาแชประสพการณ์
ให้รู้ครับตอนนี้รอดูอายุของมันครับทางร้านบอก6ปีก็ยังเงียบครับ O:-) :emo_020:

ออฟไลน์ Peelovejan01

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 27129
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: พี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 เม.ย. 2020, 09:42:17 »
Michelin ps4 เลยครับนุ่มดีครับ

ออฟไลน์ Aaron Ae

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 18225
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: เอ้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 เม.ย. 2020, 11:16:01 »
Michelin ps4 เลยครับนุ่มดีครับ
ขอยืนยันอีกเสียงนึงครับ ผมเปลี่ยนมาปีกว่าแล้วยังเงียบและนุ่นอยู่ ราคาตอนนั้นที่เปลี่ยน 4 เส้น 27,000 ครับ

ออฟไลน์ Nonstop

• *
  • สมาชิก ID: 5069
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: นนท์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 เม.ย. 2020, 13:18:04 »
ราคาประหยัดคุณภาพดีแนะนำ Otani KC2000 ครับ 4เส้น 7,xxx

ออฟไลน์ เกรียงไกร บุญทรง

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 17741
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: ลำพูน
  • ชื่อเล่น: เกรียง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 เม.ย. 2020, 08:55:30 »
ขอยืนยันอีกเสียงนึงครับ ผมเปลี่ยนมาปีกว่าแล้วยังเงียบและนุ่นอยู่ ราคาตอนนั้นที่เปลี่ยน 4 เส้น 27,000 ครับ
เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ เงียบมากไม่ว่าจะใช้ความเร็วสูงๆ  O:-) :emo_051:

ออฟไลน์ Pinchroll

• *
  • สมาชิก ID: 28155
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Smart
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 ธ.ค. 2020, 18:05:23 »
ราคาประหยัดคุณภาพดีแนะนำ Otani KC2000 ครับ 4เส้น 7,xxx

Confirm ครับ KC2000 ถูกและดีจริง ผมเปลี่ยนไป 2 ชุดแล้วครับ ชัดแรก กดไป 85000 ชุดสอง 40000 แล้วยังนิ่งอยู่ครับ

ออฟไลน์ lahusydn1834

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 28194
  • จังหวัด: Việt Nam
  • ชื่อเล่น: Đà Nẵng
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ม.ค. 2021, 22:19:34 »
Dân mạng hiện đang tìm kiếm nhiều về vấn đề địa chỉ chữa rối loạn cương dương hiệu quả tại TP Thanh Hoá để tìm địa chỉ khám bệnh uy tín và tích góp các kiến thức hữu ích cho bản thân mình. Mặc dù chỉ mới thành lập  trong thời gian mới đây. Tuy thế phòng khám đa khoa An Đức đã nhận được sự tin tưởng của rất nhiều người dân Thanh Hóa và các tỉnh lân cận.Ngoài cung cấp những thông tin bổ ích, mà An Đức còn đưa ra một dịch vụ khám theo chuẩn Quốc tế. Giúp cho người bị bệnh có được cảm giác thoải mái không còn lo sợ khi đi khám chữa bệnh.
Về chi phí Chi phí chữa rối loạn cương dương ở Thanh Hoá là bao nhiêu điềuchữa trị đều được niêm yết giá và công khai. Giúp cho người bệnh có thể chủ động hơn trong việc chọn lựa phương pháp khám phù hợp với bản thân mình. Đặc biệt, mọithông tin cá nhân đều được bảo mật

Tags: