เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดได้ใช้ยาง OTANIบ้าง okไม๊ครับ  (อ่าน 561 ครั้ง)

ออฟไลน์ สิริพงศ์ จูฑะมงตล

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 24082
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ยะลา
  • ชื่อเล่น: ไข่หวาน
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ขอคำแนะนำท่านที่ได้ใส่ยาง OTANI กำลังจะเปลี่ยน เปนยังไงบ้างส่วนตัวเห็นว่าประหยัดดี

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Honda HR-V Club พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ BarBoza

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1836
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: P๐p"
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: ท่านใดได้ใช้ยาง OTANIบ้าง okไม๊ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ก.ค. 2019, 14:27:50 »
จากที่เคยใช้ก็พอใช้ยางระดับกลางๆ ช่วงหมื่นโลเเรกก็จะเงียบหน่อย หลังจากนั้นก็จะรำคาญหูนิดนึง สวนลุยน้ำกับทางแห้งก็พอได้อยู่ไม่ถึงกับดี ถ้าใช้รถเยอะเปลี่ยนบางบ่อยก็ถือว่าโออยู่ ถ้ากะจะใช้ยาวๆไม่แนะนำครับ

ออฟไลน์ สิริพงศ์ จูฑะมงตล

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 24082
  • จังหวัด: ยะลา
  • ชื่อเล่น: ไข่หวาน
Re: ท่านใดได้ใช้ยาง OTANIบ้าง okไม๊ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ก.ค. 2019, 15:11:15 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Thapong

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 24334
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Bee
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ก.ค. 2019, 10:49:52 »
เปลี่ยนมาตั้งแต่ขับไปได้ 3000km ตอนนี้ขับมา 9600km ละ ก็ถือว่า นิ่ม เงียบ ในราคาที่จับต้องได้ ผมใส่ 225/17/55 ราคา 7500 บาท พอดีตอนไปเปลี่ยน ยางเก่ายังดีอยู่มาก turn ยางเก่าได้เส้นละ 1000 คุ้มจริง

ออฟไลน์ taoturbo

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 7467
  • พลังน้ำใจ : 8
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: tao
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ก.ค. 2019, 16:48:20 »
ใช้อยู่ครับ จัดมา 10000 กว่า กม แล้ว ใช้ได้ตามราคา สลับยางตามกำหนด ใข้ความเร็วไม่มาก ก็โอเคอยู่นะครับ

Tags: